GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

`FLEX -• SRC♥♥

• Newbie
  • *
คือตัวผมมันขึ้น ท่านได้เรียนรู้ทักษะ ดัชนีพิชิตมาร พอขึ้นเสร็จมีสกิล ได้มาแล้วก็หลุด ผมเลยอยากถามว่ามันเป็นอะไรครับ ฝึก c3 ไม่ได้แล้วครับ- - ดูที่ F10 นะครับ เอาสกิลลงคีย์ลัดไว้ครับ woon_huh

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • idunno n iduncare .
น่าจะถ่ายจุดที่ว่า " คุณได้เรียนรู้ทักษะดัชนีพิชิตมาร " ให้เห็น เพราะว่า น๊านน นาน มากละ มันมีการฝึกก่อนเข้าเกม ให้ใช้สกิลนี้อยู่ เผื่อตัวละครนี้อาจจะนานมาแล้ว และเพิ่งเปิดมาจ๊ะเอ๋ ( ไม่ได้ปักปำ แค่สัญนิฐานน  g#009 )
#วุ้นนรกกกกกกก ♥

ลองลากมอนเยอะๆสิ เดวมันก็ขึ้นสกิลแปลกๆให้ แล้วก็หลุด

`FLEX -• SRC♥♥

• Newbie
  • *
น่าจะถ่ายจุดที่ว่า " คุณได้เรียนรู้ทักษะดัชนีพิชิตมาร " ให้เห็น เพราะว่า น๊านน นาน มากละ มันมีการฝึกก่อนเข้าเกม ให้ใช้สกิลนี้อยู่ เผื่อตัวละครนี้อาจจะนานมาแล้ว และเพิ่งเปิดมาจ๊ะเอ๋ ( ไม่ได้ปักปำ แค่สัญนิฐานน  g#009 )

มันถ่ายไม่ได้ครับ ไม่ทัน พอมันขึ้นปุ๊ป หลุดเลย