GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ํ"""O.O ไหนใครว่ารักแท้..มันมีจริงอะเหรอ ใครมีสบการณ์ตรงจริงเล่าให้ฟังมั่งจิ๊

【たかしま ちさと】

• Jr. Member
  • **
รักแท้หรอ......
รักแท้ของผมมันเกิดขึ้นตอนเรียนมัธยม  g#034

เนื่องจากผมโดนไล่จีบ หรือ ไล่อะไรมามากๆจนชินไปหมดแล้ว ทั้งผู้ชายและผู้หญิง   g#022

ผมน่ะตอนแรกก็ชอบผู้ ญ หรอกนะ  g#025

แต่พอมีผู้ชายมาบอกชอบผมก็บอกว่ามันเป็นไปไม่ได้ มันก็ยังไม่ยอมเลิกที่จะตื้อผม  g#016

มันก็พยายามทำให้ผมรักมันให้ได้  g#013

ผมก็คิดว่ามันบ้า มันจะเป็นไปได้ไง  g#014

ผมก็เออไปกับมัน มันชวนไปนู่นไปนี่ผมก็ไป ไปนอนบ้านมันก็ไป[อย่าคิดลึกนะ !  G#007 ]

พอผมได้ใช้ชีวิตกับมันไปมาก ผมก็รู้สึกแปลกๆในตัวเอง   g#025

แคร์มันมาก รู้สึกหวง ไม่อยากให้ห่างไปไหน  g#020

แล้วผมก็รู้สึกตัวอีกทีว่า หลงรัก มันเข้าแล้ว

ผมรู้สึกว่าคนๆนี้เป็นที่พึ่งได้ เข้าใจอารมณ์ผมเสมอ  g

และรักผมก็เกิดขึ้น  g#019

จงเสพ Dragon Nest เซิฟจีนโซน 4 ! !

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
รักแท้มีจริงนะ แต่ส่วนใหญ่ที่เจอมีแต่พวกตอแหลๆ กระแดะ เสแสร้ง แกล้งทำเหมือนรัก แต่ที่จริง รักคนอื่นตะหาก เขาแค่เอาเรามาคั่นเท่านั้นเอง olo  g#020

_Paiizill_

• ~•‘ ปิ๊ด ปี้ ปิ๊ด ’•~
  • Jr. Member
  • **
  • _Paiizill_
รักแท้ก่อคือสิ่งที่มีแต่คนพูด แต่ไม่มีอยุในความจริง woon_5555 woon_5555 woon_5555
"เงิน".. ถ้ามีน้อยก็ต้องใช้สอยประหยัด...แต่ถ้า "เวลา" มีจำกัด...ไม่ต้องประหยัดแต่ "จัดเต็ม"!!