GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

HBD แด่คนที่รักสุดใจ

itopsecret

• Newbie
  • *
เราอาจไม่มีโอกาสได้บอกอีกแล้วเราขอบอกร่วงหน้าก่อนแล้วกันสุขสันวันเกิดนะเบลยังไงก็ดูแลตัวเองด้วยอย่าติดเกมมากละไปเรียนให้ครบแล้วก็อย่านอนดึกมากด้วยมันไม่ดีนะนอนให้เร็วๆตื่นเช้าๆบ้างกินข้าวให้ตรงเวลาเราไม่มีอะไรจะให้เป็นของขวัญมีแต่ความรู้สึกดีๆแค่นี้แหละ me gusta

o0-pk-0o

• Full Member
เราอาจไม่มีโอกาสได้บอกอีกแล้วเราขอบอกร่วงหน้าก่อนแล้วกันสุขสันวันเกิดนะเบลยังไงก็ดูแลตัวเองด้วยอย่าติดเกมมากละไปเรียนให้ครบแล้วก็อย่านอนดึกมากด้วยมันไม่ดีนะนอนให้เร็วๆตื่นเช้าๆบ้างกินข้าวให้ตรงเวลาเราไม่มีอะไรจะให้เป็นของขวัญมีแต่ความรู้สึกดีๆแค่นี้แหละ me gusta
เบลนี่ใครหรอ
 g#025 g#025 g#025

careвeaя •

• คนสวยไง ←
  • ไม่เสือกสิครับ
g#020 g#020

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
..อะไรไม่รู้พูดเหมือน จกขท. กับคุณ เบล จะไม่ไก้เจอกันอีก ..~ น้องเอเอาเพลงมาฝากงิ g#006

http://www.youtube.com/watch?v=nHiP520rPMw

[/color][/size]

itopsecret

• Newbie
  • *
ช่วยกันดันหน่อยนะครับผมอยากให้เขาได้เห็นหรือรับรู้เพราะนี่อาจเป็นครั้งสุดท้ายก็ได้ครับ woon_sad2

Coud™

ไม่มาดันเเต่มาขุด  woon_555 woon_555 woon_555 woon_555
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

careвeaя •

• คนสวยไง ←
  • ไม่เสือกสิครับ

itopsecret

• Newbie
  • *
ผมก็ไม่รู้จักเธอมากนักแต่รู้แค่เพียงเวลาอยู่กับเธอผมมีความสุขมากเธอเล่นอยู่เซิฟดาวดึงผมรู้แค่ว่าวันที่16นี้เป็นวันเกิดเธอผมแค่อยากให้เธอรู้ว่าผมยังรักเธอเหมือนเดิมแค่นั้นเองช่วยๆผมกันหน่อยนะครับนี้คงเป็นครั้งสุดท้ายที่ผมจะได้ทำอะไรเพื่อเธอบ้าง woon_sad2

naygue

• Jr. Member
  • **
 woon_shock

...บางทีก็คิดถึงความสุขในอดีตที่ผ่านมา...

Konoe Subaru

• อาจไม่เก่ง อาจไม่เทพ แต่ขอเมพ ในแบบตนเอง
  • Jr. Member
  • **
  • ปิดเทอมมาถึง ตำนานเทรบทใหม่กำลังตามมา....
น่าฉงฉานนนน
 g#001 g#001 g#001
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 และตัวอังษรในลายเซ็นห้ามเกินขนาด 18-20
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0
แด่จีเอมเลย ^^