GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

EURO2012 ปีนี้คุณคิดว่าใครได้เเชมป์__. :)

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เยอรมันชัวร์ อิตาลีเองจังหวะจบสกอร์ยังถือว่าไม่ดี มีเวลา 120 นาทียังชนะอังกฤษภายในเวลาไม่ได้ทั้งที่โอกาสยิงเยอะมาก

ดังนั้น วันนี้อิตาลีจะแพ้เยอรมันในสกอร์ 1-0 ครับ  woon_555 woon_555

คู่นี้เยอรมันชนะแน่นอนครับ แต่จะผ่านเข้ารอบไปเป็นแค่รองแชมป์อ่ะนะ woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

☺๛. บางทีก็เลว ๛.☺

• Full Member
  • NAVY-ดอกประดู่
g#009 ในที่สุดก็เห็นทีมชาติเยอรมัน นั้งร้องไห้ได้เป็นผลสำเร็จ!!!
โทษทีคับที่มาอัพเดจข้อมูลช้าเพราะดีใจเกินไป เมาค้างเกินไป ที่อิตาลีได้ผ่านเข้าไปชิงเเชมป์กับสเปน!!!
ลูกกลม กลมเราไม่สามารถที่คาดเดามันได้หรอกน๊ะว่ามันจะออกมารูปเเบบไหน!!!
เเต่ยังไงก็เสียใจด้วยน๊ะที่อินทรีเหล็กเเพ้พลิกล๊อคอัซซูรีเเบบตลกๆ ทั้งๆที่ผมนั่งดูผมว่าเยอรมันมีดีกว่าอิตาลีตั้งเย๊อะ!!!
เเต่เยอรมันใช้โอกาสเปลืองจนทำให้กดดันตัวเองเเละในทีม !!!
เเต่ถ้าใช้โอกาสไม่เปลืองเหมือนอิตาลีผมว่าเยอรมันชนะอิตาลีเเบบเฉือนกัน!!!
ผมก็ดีใจที่อิตาลีได้เข้ารอบไปชิงกับสเปนอีกครั้ง!!!
วันอาทิตย์ผลคู่นี้มันจะออกมายังไงผมไม่เสียใจทั้งนั้น!!!
เพราะทีมไหนที่มั่นใจว่าเก่งเเล้วทำดีเเล้วไม่มีทีมไหนมาชนะได้อยากให้ได้มาเจอกับอิตาลีสักครั้ง!!!
อิตาลีเป็นทีมที่พิสูจน์อะไรบางอย่างให้เเก่ทีมชาติต่างๆ!!!(ถ้าไม่ทะเลาะกันในทีมน๊ะสำหรับอิตาลี)
(เพราะอิตาลีปกครองในทีมเหมือนทหาร ซึ่งไม่เหมือนกับทีมชาติอื่นๆทั่วไปคับที่ผมสังเกตุดูมา)

พรุ้งนี้ อิตาลี VS สเปน

คู่นี้หน้าจะยิงจุดโทษชี้ชาตะกันน๊ะผมว่า
(ได้ดูโกล์มือ 1ใน3ของโลกใครจะเหนียวกว่ากัน บุปพ่อนVSอีเกร์ กาซียาส )

woon_5555  woon_5555  woon_5555  woon_5555  woon_5555  woon_5555  woon_5555

ความเป็นไปของวันพรุ้งนี้

<ผู้ศรัทธา> The_Fake [ลูกสาว-.-ฮิตเลอร์-.-]
(ปี57เลิกเล่นถาวร)

วันนี้ยังไง อิตาลีก็ได้เเชมป์ยูโร2010อยู่เเล้วคับท่านพี่น้องเเละท่านผู้ชม!!!

อัซซูรี่ได้เเชมป์เมื่อไรกิล ChillChill *PK*จะขอหยุดไม่ยุ่งเรื่องวอเเละเรื่องราวโลกภายนอกเป็นช่วงระยะเวลายาวคับ!!!
ปล่อยให้กิลอื่นๆบนเซิฟPKได้ขึ้นมาเท่าเทียมกัน!!!
นอกจาก(มาร)กิลพันธมีปัญหาก็จะเข้ามายุ่งช่วยเหลือซึ่งกันเเละกันไปคับ!!!

ทีมอัซซูรี่เเชมป์2010เเน่นอน  g#031  g#031  g#031

อยากเห็นทีมกระทิง นั่งร้องไห้เหมือนอินทรีเหล็ก บ้างอ๊ะ  woon_555

การพนัสเป็นสิ่งที่ไม่ดีคับ เเต่ยังไงก็อย่าลืมเเทงอิตาลีไปน๊ะคับ สเปนต่อ 10-9รองคับ!!!  g#004

<ผู้ศรัทธา> The_Fake [ลูกสาว-.-ฮิตเลอร์-.-]

-rosequartz-

• หยุดที่เทอ....
ไทยแลนด์สู้ๆ ไทยแลนด์สู้ๆ ไทยแลนด์สู้ตาย ไทยแลน์ไว้ลาย สู้ตายสู้ๆ woon_huh woon_huh
∣/    ~อากาศกลางคืน~     ∩
— ● —  ~เริ่มเย็นจนหนาวแล้ว~   ╭~~╮◢█◣
﹋ /∣\╭~~╮~อย่าอาบน้ำดึกมากละ~ ╰~~╯▕田▎
╰~~╯﹋╭~╮~เดี๋ยวจะไม่ชาบาย~ ◢█◣
﹋         ﹋ ╰~╯ ห่มผ้าด้วยน๊า*-*      ▕田▎  ﹋
﹋ ˍ    ╱╲    ╱﹋╲   ﹋  ﹋ ◢█◣ ╭~╮
╱㎜╲╱╲╱+* ╲ ╱…∴‥╲╱╲㎜  ▕田▎ ╰~╯
╱:+*∴╲*+╲+╱╲╱∴+*╱╲ *╲ ╲ ㎜ ◢█◣
▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▊▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▂▂▄█田█▄▂

นอน นอน นอน กันเห๊อะ 555+

หมดอารมณ์เกมส์สู้ไม่ได้เลย!!!

สรุปผลเลยเเล้วกัน  เเชมป์ยูโรปี2010 ได้เเก่!!!

1.สเปน(กระทิงดุ)!!!

รองเเชมป์ยูโรปี2010!!!

2.อิตาลี(อัซซูรี)!!!

อันดับที่3เเละอันดับที่4

3.โปรตุเกส(โปรตุกรีส  g#004)!!!

4.เยอรมัน(อินทรีเหล็ก)!!!

เฉลี่ยกันตรงที่เสียประตูเเพ้ในเวลาคับ!!!

***ผลสรุป***(สเปนชนะอิตาลีไปด้วยสกอร์ 4-0คับ)เท่ากับว่าใครต่อได้ g#031ใครรองนั่งร้องไห้  g#001

เซง เซง เซง เเสรด!!!

ปล.ขอปิดกระทู้นี้คับเนื่องจากผลรู้กันเเล้วว่าใครได้เเชมป์ รองเเชมป์ เเละใครอันดับ3 อันดับ4  woon_bye

ขอบคุณร่วงหน้าคับ ทีมงาน!!!