GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทักษะคู่หูใหม่

merderer

• Newbie
  • *
น่าจะมีสกิลที่ลดระยะร่ายให้สายเวทด้วยนะครับ
เห็นมีแต่เพิ่มต่อเนื่องให้แต่สายกายภาพ
อย่างพวกฮึดสู้ต่างๆก็เพิ่มให้แต่สายกายภาพ

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
น่าจะมีสกิลที่ลดระยะร่ายให้สายเวทด้วยนะครับ
เห็นมีแต่เพิ่มต่อเนื่องให้แต่สายกายภาพ
อย่างพวกฮึดสู้ต่างๆก็เพิ่มให้แต่สายกายภาพ

ถ้ามีจริงก็ดีมากมายครับ เล่นแต่พวกสายเวทย์เป็นหลักอยู่แล้วทั้ง วิ วอ พระ ครบ อสุราก็สายเวทย์เช่นกัน
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

l3eRsErK

• Newbie
  • *
 woon_love มีผอบเวลหนึ่งอยู่วสามตัว ขอให้ได้สกิลดีๆกะเค้าบ้างเถอะเพี่ยง!  g#001 g#001