GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สมาคม "~๏ Fl2€€ D0M ๏~" กิลสบายๆสไตล์เด็กเส้น

โพลล์

กิจกรรม : ส่งอิฐลงกิลลลล / เริ่มวันนี้ - 15 สิงหาคมนี้ นี้ นี้ นี้ (เอ็คโค่ เบาๆ =.=') ... !!~

ที่ 1 : เด็กเส้นขั้นเตพ และ แชร์ 1 ขวด
ที่ 2 : สุดคุ้ม 3 วัน เอ้ย 30 วัน
ที่ 3 : หมวกแรปปี้ อี้ อี้ อี้ (ป.ล. อยากได้มั๊กๆ T^T)
ที่ 4 : เกราะน้ำแข็ง
ที่ 5 : หมวกเจ้ารัติกาล
ที่ 6 : หมวกไอยราสีดำ
ป.ล.2 ป๋าบอกว่าจะมีกิจแข่งหน้าตา เอ้ย รูปกัน เตรียมตัวถ่ายรูป แอ๊บน่ารักๆมาลงกันนะ >.<!!~
ป.ล. อันนี้ประกาศให้รู้กันเลยนะครับ ใครที่จะเข้ากิล ไม่ว่าจะฟรีไปวุ้น หรือ วุ้นไปฟรี ขอให้อย่าเพิ่งออกกิลนะครับ พวกแอ๊บเยอะครับ ปลอดภัยกันทั้งสองฝ่ายนะครับ !!~

~♥~bewtyjung~♥~

• Jr. Member
  • **
  • ♥ I'm Bewty ♥
ไม่ได้เข้านานมากเลยค่ะ เข้าเกมส์มาที ไม่มีเพื่อนออนสักคน คิดถึงทุกๆคนจังค่ะ ^^ woon_love woon_love

Dominic-5O1

• Newbie
  • *
ขุดดดดดดด woon_555

เผื่อมีใครมาเห็น ตอนนี้เล่นอยู่โมบายนะ โอ้วว คิดถึงวันวานจุง

ในเกมชื่อ Varchar-
ไลน์ 3iwies

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

• Full Member
แวะมาเยี่ยมนะค่ะ   g#002
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

▽Faraa

• Newbie
  • *
 woon_cry woon_cry
คิดถึงกิลนี้จังเลยค่ะ แอบมาออนเป็นช่วงๆไม่มีใครเลย เหงาา
g#039 g#039

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

• Full Member
แวะมาเยี่ยมค่ะ
คิดถึงจริงๆ   

g#031 g#031 g#031 g#031
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

bang_123

• Newbie
  • *
 woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry
ไม่ได้เข้านานมากเลยค่ะ เข้าเกมส์มาที ไม่มีเพื่อนออนสักคน คิดถึงทุกๆคนจังค่ะ ^^ woon_love woon_love

bang_123

• Newbie
  • *