GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

การชดเชยเกี่ยวกับบัคเซ็คพื้นฐานที่เกิดขึ้น

บุคคลทั่วไป · 157 · 42509

-StepUp-

• Jr. Member
  • **
  • รู้นะว่ากำรังอ่าน...
ถามหน่อย เช็ตใช้ไม่ได้แบบนี้ แล้วถ้าเราถอดเซ็ตออก สกิลที่สะสมใว้จะยังอยู่หรือหายไป ....

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป
เนื่องจากทางทีมงานตรวจสอบพบ "บัคเกี่ยวกับเซ็ตพื้นฐาน"
จึงมีความจำเป็นต้องปิดการใช้งานในส่วนของการสะสมเวลา และการใช้สกิลของเซ็ตพื้นฐานชั่วคราว
***ส่วนค่าสเตตัสที่ได้จากเซ็ตพื้นฐานยังคงเดิม

โดยระยะเวลาปิดการใช้งานของเซ็ตพื้นฐานจะเริ่มตั้งแต่วันที่ 6 - 13 มิถุนายน 2555

จึงเรียนมาเพื่อทราบ และขออภัยในความไม่สะดวกที่เกิดขึ้นมา ณ ที่นี้ด้วย

ค่าสเตตัสไม่เห็นเพิ่มเลยอะ ใหนบอกยังคงเดิม

สรุปแล้วนะครับ คือปิดทุกอย่างเกี่ยวกับเซ็ตพื้นฐานครับ

ผมขอโทษทีพอดี  ถอดใส่ของที่ออฟ   เมื่อกี้เข้าเกมส์ใหม่อีกครั้งถอดแต่กำไล  ค่าสเตตัส  ไม่เพิ่มแต่อย่างใด ครับ  woon_hurt woon_hurt

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
เนื่องจากทางทีมงานตรวจสอบพบ "บัคเกี่ยวกับเซ็ตพื้นฐาน"
จึงมีความจำเป็นต้องปิดการใช้งานในส่วนของการสะสมเวลา และการใช้สกิลของเซ็ตพื้นฐานชั่วคราว
***ส่วนค่าสเตตัสที่ได้จากเซ็ตพื้นฐานยังคงเดิม

โดยระยะเวลาปิดการใช้งานของเซ็ตพื้นฐานจะเริ่มตั้งแต่วันที่ 6 - 13 มิถุนายน 2555

จึงเรียนมาเพื่อทราบ และขออภัยในความไม่สะดวกที่เกิดขึ้นมา ณ ที่นี้ด้วย

ค่าสเตตัสไม่เห็นเพิ่มเลยอะ ใหนบอกยังคงเดิม

สรุปแล้วนะครับ คือปิดทุกอย่างเกี่ยวกับเซ็ตพื้นฐานครับ

ปิดทุกอย่างครับ

อีกหน่อยก็ปิดเกมส์ล่ะ 555+ g#009
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

EIAM.

• ttttt.
  • Full Member
เจริญจังเลย คนคงจะออนน้อยลงละทีนี้
ปกติก็มีแต่คนออนเซตจุอยู่แล้ว ปิดแบบนี้เกมส์ร้างไปเลยดีกว่า
u r my precious thing. kt

“♫”◄ IndY’zp€nd€nt ►“♫”

• Newbie
  • *
  • อิสรชน~
แล้วแพทช์มันก็ไม่ได้ไปแก้ไขเซตพื้นฐานตรงไหน ทำไมถึงไปบัคตรงเซตพื้นได้ล่ะ ไม่เข้าใจเลยจริงๆ  #038 #038

ab_normal

• Newbie
  • *
จีเอ็มครับยุติเซตชั่วคราวอะได้ เเต่ช่วยคืนค่าต่างๆให้ด้วยคับเช่นค่าต่อเนื่อง ป้องกันเวท กายภาพ ใลเเบบนี้อะ มันกระทบเยอะนะเรื่องสกิลอะ
[/b][/size][/size][/color]

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ถือเป็นโอกาศดีที่เกรียนทั้งหลายจะได้ฆ่าคนใส่เซ็ตจุ อิอิ g#037 #038
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

ab_normal

• Newbie
  • *
จะปิดปรับปรุงเรื่องสกิลไม่ว่าคับ เเต่ช่วยคืนค่าสเตตัสของเซตจุด้วยนะคับมันกระเทือนต่อการเล่นเยอะอะ