GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

[อัพเดท] ไอเทมขุมทรัพย์ใหม่ ของเจ๋งๆ เพียบ (ด่วนของมีจำนวนจำกัด)

บุคคลทั่วไป · 24 · 17633

modacer77

• Newbie
  • *
น้ำยาฟื้นสภาพชั้นเลิศ อ่ะไรเนี่ย เรามี49อันน่ะเซิฟPK ถ้าเอาซิบหาDr.MoD  g#031 g#031

Jay_Freedom

• Jr. Member
  • **
  • พูดไม่ค่อยเก่ง ... แต่รักหมดใจ
    • http://www.facebook.com/jay.freedom3
หมดเวลาแล้วนี่นา  เอาของใหม่ที่ดูดีกว่านี้ลงมาหน่อยเลย รอๆๆๆ จัดหน่อยๆๆ

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • Full Member
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+

tanemon

• Newbie
  • *
 g#002 g#002 g#002พี่ๆขาทำงายดีโหลดแพทไม่ได้คงไม่ได้เล่นอีกนานT^T woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry
เกือบช็อคT^Tคร่าทำงายคะ

-~@มเหศวรพิมพ์ใหญ่@~-

• Jr. Member
  • **
g#002 g#002 g#002พี่ๆขาทำงายดีโหลดแพทไม่ได้คงไม่ได้เล่นอีกนานT^T woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry
เกือบช็อคT^Tคร่าทำงายคะ
   ผมก็เคย น่ะครับ วิธี แก้ผมก็คือลบรากฐานที่ลงไว้ที่แรก แล้วลงใหม่อีกครั้ง  หรือว่า แต่ก่อนเราลงไว้ที่ไดซ์ C  ก็เปลี่ยนมาลงที่ไดซ์  D แทน   ครับ ลองดู น่ะ

.P a t c h a :)

• Full Member
ทำไหมผมจะเเลก เเล้วมันบอกให้ใส่รหัสครับ ผมก็ใส่ไปเเล้วมันก็บอกให้ใส่รหัสอยู่ดี

ข้อลบภาพ เนื่องจากในรายละเอียดมีข้อมูลส่วนบุคคลอยู่

เอาลายเซนของเราไปใช้อะ ไม่มีสมองคิดหรือไงคะ

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019