GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เปิด NPC รีสกิล&สเตตัส!! เร่งยอดบริจาคน้ำท่วม

point

• Jr. Member
  • **
  • デスノート
น้ำท่วม  - -
นครปฐมๆม่เห็นท่วมในแบบแผนที่ - -

รูปผิดนิ - -

นี้ๆ อันใหม่  http://fms2.drr.go.th/

แต่มันก็ไม่ตรง 100% ที - -
ทีมงาน 1 ความคิด ผู้เล่น 1 ความคิด เรามารวมกันได้ 2 ความคิด ^___^

careвeaя •

• คนสวยไง ←
  • Full Member
  • ไม่เสือกสิครับ

๙ -เกิดมาทำไม- ๙

• Newbie
  • *
จะครบยอดไหมเนี่ย อีก 2วัน หรือต้องรออีกอาทิดนึง  g#027
ผมว่า น่าจะให้จีปรับ บริจาคให้ใส่เงิน ตามจำนวนที่ต้องการเองน้ะ

จะได้บริจาคคนละนิดคนละหน่อย ผมว่าถึงยอดแน่ถ้าปรับแบบนี้   g#031

AsunAllI3araTz

g#016 กรุงเทพเจ๋งแหวกนํ g#016า ได้ออก ข้าง หมดเลย ยังกับไกรทอง  woon_shock

Coud™

คนเล่นได้บุญ และได้รีสกิล สเตตัสฟรี บริษัทได้หน้า  woon_555

woon_555
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

maxnoiiz

• ไม่ระบุแน่ชัด
ช่วยกานหน่อยครับทีแรกจะเปงพระต่อมาจิเปงวิต่อมาจิเปงวอ  ตอนนี้ผมเอาสายพระอ่า ผมจะเปงวิท่าภาระกิจไม่ไหวจิเปงวอ อะ  เพราะฉะนั้นช่วยหน่อยน้าาาาา g#001 g#001 g#001 g#001

nightjusmin

ช่วยกานหน่อยครับทีแรกจะเปงพระต่อมาจิเปงวิต่อมาจิเปงวอ  ตอนนี้ผมเอาสายพระอ่า ผมจะเปงวิท่าภาระกิจไม่ไหวจิเปงวอ อะ  เพราะฉะนั้นช่วยหน่อยน้าาาาา g#001 g#001 g#001 g#001
ตานี่ดูท่าทางจะหลงกระทู้ เอามันไปเก็บซิ
 g#015 g#015 g#015

bankzaav1

• Newbie
  • *
จะครบยอดไหมเนี่ย อีก 2วัน หรือต้องรออีกอาทิดนึง  g#027
ผมว่า น่าจะให้จีปรับ บริจาคให้ใส่เงิน ตามจำนวนที่ต้องการเองน้ะ

จะได้บริจาคคนละนิดคนละหน่อย ผมว่าถึงยอดแน่ถ้าปรับแบบนี้   g#031
ก็ดีนะ

`the soldier.

ทำไมไม่เอาที่คนบริจาคอคาเดมี่ไปรวมด้วยละ่?
ถ้ามีคนบริจาคเงินบิลล่าก็แปลงให้มันเป็นเงินโซลซะซิ
สมมุตบริจาค 1 แสน บิล  เท่ากับโซล .... เท่าไหร่ก็ว่าไป
ยอดจะได้ถึงไวๆ หรือทีมงานต้องการได้ตังอย่างเดียว

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
ทำไมไม่เอาที่คนบริจาคอคาเดมี่ไปรวมด้วยละ่?
ถ้ามีคนบริจาคเงินบิลล่าก็แปลงให้มันเป็นเงินโซลซะซิ
สมมุตบริจาค 1 แสน บิล  เท่ากับโซล .... เท่าไหร่ก็ว่าไป
ยอดจะได้ถึงไวๆ หรือทีมงานต้องการได้ตังอย่างเดียว

เอ่อ บริจาคอันนี้ ทางเกมส์ไม่ได้เงินอะไรเลยน๊ะครับ ไปน้ำท่วมเต็มๆ เข้าใจอะไรผิดรึเปล่าครับ http://forum.asura.in.th/index.php?topic=4908.0

มีน้อยทำน้อยครับ มีเยอะทำเยอะ แล้วแต่จิตศรัทรา แล้วเงินจะเอาไปบริจาคจะเอาบิลล่าไปเปรียบโซลได้ไงครับ ค่าเงินมันคนละส่วนกันเลยน๊ะ เค้าให้เราผู้เล่นช่วยกันสมทบบริจาค โซลมันก็เท่ากับเงินบาทที่เราบริจาคไปนั่นแหละ 

❤ Anny◕‿◕❤

ถ้ามีของที่ระลึก เหมือนที่เปิดรับบริจาคช่วยญี่ปุ่น กับ บริจาคน้ำท่วมทางภาคใต้อะ ยอดบริจาคคงถล่ม ทลายแน่นอน  g#034

bank996868

• Newbie
  • *

-GirlFox'-

• Newbie
  • *
    • Bloodly & Killer
ตานี่ดูท่าทางจะหลงกระทู้ เอามันไปเก็บซิ
 g#015 g#015 g#015

เห็นด้วย ๆ ...   - -* g#015 g#015
ญ.ผู้หญิง