GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ต้องการสุดๆ

chan1

• Newbie
  • *
 woon_cry ผมประสงค์อยู่หลายสิ่ง #สำหรับคนที่มีหน้ามีตาในเกมนี้เเล้วเค้าจะไม่ค่อยสนรึบ่นอะไรเพราะมันสบายเเล้วไงเเต่คนที่มันเล่นใหม่นี่สิ เค้าลำบากกันเช่น
1.ยาหนูขี้เกียจเก็บของ ณ ปัจจุบันมันมีเเบบว่าผอบเก็บให้ เเต่ทีมงานหารู้มั้ยว่ามันต้องรอผอบเก็บบบ woon_angry
2.อาชีพที่ควรปรับไม่ว่ากัน มีไงเล่นงั้นเกมมันก็มีจุดอดของมัน ว่าทีมงานไม่ได้
3.อันนี้โคตรเศร้า ผมเบื่อไอธีมเกมอันเก่าอ่ะช่วยออกเเบบให้มันเฟี้ยวกว่านี้ได้ม้ะครับ เชื่อผมเกมสวยคนก็เล่น อุอิ
**ระบบต้วงดีกว่านี้ด้วย5555
ผมเชื่อว่าทีมงานไม่รอช้าเพราะโดนด่าเยอะ ทีมงานเก่งทุกคนนน  g#046

KHIM!!

• Jr. Member
  • **
ธีมแบบนี้ตัวหนังสือแบบนี้ดีสุด
แล้วจุติแค่นี้ไม่มีเกรงขามไม่มีจิตไม่มีของตู้
เราอ้อนแอโทษที

desoletion

• Newbie
  • *
ธีมแบบนี้ตัวหนังสือแบบนี้ดีสุด
แล้วจุติแค่นี้ไม่มีเกรงขามไม่มีจิตไม่มีของตู้

เห็นด้วยจ้าแบบนี่แกะกะลูกตามาก สักพักจะมองไม่เห็นตัวละครละ woon_angry woon_angry woon_angry