GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เบอ,เบรดใส่ไรถึงจะโหด

แทนหมูบิน

• Newbie
  • *
เบอกับเบรดใส่ชุดไรถึงจะโหด ถึงจะดีคับ

ขอข้อมูลหน่อยคับ

deathfool

• Newbie
  • *
เบอ สายยืนหยัด

ถ้ามีฐานะหน่อย ตะกุดเลยคับ ช่วยได้มาก

ถ้าโล กะ เครื่องรางบวกเลือดอะ

หมวกนะ กะเทพคับ เราจะมาเล่นสายแกร่งกัน

ดาบ ขวาน แล้วแต่สายเลยคับ

เท้า ถ้าคุณเน้นกัน กะแรเลย กันเยอะ

โลๆ กะแชมป์เปี้ยน หรือกะดูกสัตว กระได้คับ แต่กระดูกจะทำดาเมจมากกว่าคับ

ผ้าคลุมของเรา อันนี้กะได้ ซอเลี่ยน คับ ถ้า ดีกว่านั้น กะ ผ้าคลุมหนังแวว แต่มันไม่ได้บวกอะไรเลยกจากกัน

อีกอัน ไพทูนกายภาพ แร 74 กัน 85+2 จะบวกแม่นอีก10 คับ

หน้ากาก รวยกะทองคำคับ บวกความแรงโป๊ะกะดป๊ะ ละเลือด เบออย่างเราๆโป๊ะบ่อย

ไม่งั้นธรรมดากะ หน้ากากซาดิสคับ ทั้งตัว คุณเสนา รับรองโหดคับ

เกราะกะสำคัญคับ  มีตังแรเลยคับ 95-70 ตามสะดวกคับ หรือจะใส่พวกทำลายเวท 75 หรือสลายเวทก็ได้คับสายวิจะได้ยิงเบาลง ช่วยได้นะคับถ้าบวกกะกุด

โลหน่อย กะทองคำคับ 2500 ถ้าเทียบกะอาชีพอื่นๆถือว่าเยอะคับ

nammon0147258

• Newbie
  • *
เสื้อยืด ดาบเก๊ หมวกแก๊ป รองเท้าแตะ อ้อ โล่ไม้ไผ่อีกอย่าง 555+

nammon0147258

• Newbie
  • *
ดบเก๊ ใส่ได้อาชีพเดียว  ::)

ฉันขอโทดทีละกันนะ งั้นดาบเหล็กกล้า

Rest In Peace

• Full Member
ดบเก๊ ใส่ได้อาชีพเดียว  ::)

ฉันขอโทดทีละกันนะ งั้นดาบเหล็กกล้า

ดาบเล็กเบอใส่ไม่ได้ทั้งนั้นครับ   ;D

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
เสื้อยืด ดาบเก๊ หมวกแก๊ป รองเท้าแตะ อ้อ โล่ไม้ไผ่อีกอย่าง 555+
เบลดใส่โล่ไม่ได้ เบอก็ต้องใส่ขวานเล็กถึงจะใส่โล่ได้=w=
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

Rest In Peace

• Full Member
มีใครเคยลองมั่งครับ เซตหายนะใส่โล่  ;D เข้าท่ามั้ย

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
มีใครเคยลองมั่งครับ เซตหายนะใส่โล่  ;D เข้าท่ามั้ย
แบบนั้นใส่ราชันย์ดีกว่านะ 555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing