GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อสุราไม่มีระบบ ศิษ อาจาร บ้างเหรอ อิอิอิอิ

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
 ;)แบบว่าถ้าศิษ เวล40 อาจารได้ ค่าประสบการ 1000000 อะไรอย่างนี้อะ อิอิอิแต่เวลต้องห่างกันตอนรับเป็นศิษ ไม่น้อยกว่า 20 เวล

หรอยยย '

• Full Member
  • อยากรู้หรอ ??
;)แบบว่าถ้าศิษ เวล40 อาจารได้ ค่าประสบการ 1000000 อะไรอย่างนี้อะ อิอิอิแต่เวลต้องห่างกันตอนรับเป็นศิษ ไม่น้อยกว่า 20 เวล

ไม่ใช่ โยกัง ครับท่าน แต่ถ้ามีแบบนี้ก็ดีน่ะสิ ;D

T0Nz

• Full Member

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
อาจารย์=หัวหน้าอาชีพ(ที่เราไปรับเควส)
ลูกศิษย์=ทุกอาชีพที่เปลี่ยนมาจากหัวหน้าอาชีพ 555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

PooM_AE90

• Jr. Member
  • **
มีครับ พระชุบ 5 จะได้เป็นอาจารย์ไป โดยปริยาย เนื่องจาก สามารถปลูกคนหลับได้ และตนเองได้
EXP ยิ่งเวลสูง ยิ่งได้เยอะ ผมลองตอน เวล 60 ชุบ พวกเวล 95 ได้ EXP มา 1 ล้านกว่า  woon_hurt

_N_II

• Jr. Member
  • **
  • *~Ca$p€r~*

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
เกมไทยไม่เหมือนใคร กร๊ากกกกกกกก ศิษ อาจารไม่มี มี แต่ อริกับ ศัตรู 555555+

ถ้ามีจริงก็ดีคับ รับรองคำว่า ศิษย์คิดล้างครู ก็คงมีตามมา  g#009

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......