GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Boss World ตัวละครตาย Lv.ลด!!

do do do

• Newbie
  • *
แก้ไข เร่งด่วน ตายในกิจกรรม Boss World  ตายแล้ว เปอลด

ไม่ทราบว่าเป็นการ จงใจให้เปอลด หรือเป็นบัค ตัวละครเวล 95 ตายกดเกิดแล้ว ลงใหม่ เวลลดเหลือ 94 ค่ากรรมหาย
เร่งทีมงาน ตรวจสอบด่วน !!

เหอะๆ ไม่เขียนก่อนหละวะ ว่าตายแล้วเวลลด หายไปเวลนึง99 เหลือ98

maxgameindy

• บุคคลทั่วไป
Boss World เป็น Boss สมชื่อนะครับ
ไม่ใช่กิจกรรมหรืองานที่จัดขึ้นมาเป็นช่วงๆนะครับ หากตายแล้วก็เหมือนโดนมอสเตอร์ฆ่าตาย เปอร์เซนต์ก็ลดตามปกตินะครับ อย่างไรแล้วรบกวนไปกันเยอะๆและรักษาชีวิตไว้ด้วยนะครับ

รักในหลวง

• Jr. Member
  • **
Boss World เป็น Boss สมชื่อนะครับ
ไม่ใช่กิจกรรมหรืองานที่จัดขึ้นมาเป็นช่วงๆนะครับ หากตายแล้วก็เหมือนโดนมอสเตอร์ฆ่าตาย เปอร์เซนต์ก็ลดตามปกตินะครับ อย่างไรแล้วรบกวนไปกันเยอะๆและรักษาชีวิตไว้ด้วยนะครับ

woon_angry woon_angryปราบยากกว่านรกอีก ใครจะไปตีแพ้แล้วเปอก็ลดลำบากสู้ล่าบอสเลือด1-2mดีกว่า

ป่ะ'นอนนนนนน

• ง่วงอ่ะ ไปนอนกัน
  • Full Member
  • กำลังปรับปรุง

ze=10pt]ปราบยากกว่านรกอีก ใครจะไปตีแพ้แล้วเปอก็ลดลำบากสู้ล่าบอสเลือด1-2mดีกว่า[/size]

กิจนี้ มีไว้ให้ พระรีเล่นมหาพร ไปเดินเก็บเวล