GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

!!! GM ' แก้ไขด่วนค้าาา ' ต้นถั่ว ' สุดกวนกับการอยู่บนสวรรค์

♥ ‘ € Ang€lPinK

• Newbie
  • *
 woon_sunny woon_sunny

สวรรค์บนต้นถั่ว '' ไม่ใช่ละบ้างงงงง '

พอหมดเวลาถั่วปุ๊ป แม่ง ทำกับเราเป็น ''

สรุปไม่่ต่างอะไรกับคุกชั่วชีวิต ทั้งที่อยุ่บนสวรรค์

บอกตามตรง ' คือว่าเนื่องจากตัวละคร ติด !! ค้างอยู่บน ต้นถั่ว !!   g#027 g#027

บ๋องต๋งง ' คนอื่นเวลกันหมดมีแต่เราถูกทอดทิ้งอยู่ในสวรรค์ ''

ภาพถ่ายไม่ได้ !!    ประเด็น   “ แรก ”

ใช้คาถาพากลับไม่ได้ !!    ประเด็น   “ สอง

ไอห่าน ' รถไฟขบวนใต้ดิน กวรตีน '  ประเด็น “ สาม ”

กะลองเอาของ ' เข้าในคลังเพื่อเอาไปให้ตัวละครอื่น  !! เจ๊อะคาดิมี่ ดันน '' ห่านเอ้ยย แม่จับตบกลิ้งง

กรุณาแก้ไขให้ด้วยค้าา ' ทำอย่างงี้ '' นู้ไม่ปลิ้มมม    T ^ T"    g#035 g#035

ขอขอบคุณ Cannon__.  เซนจุ 6  ' ที่ เดินมาให้ คาถาพากลับ แต่ก็ใช้การไม่ได้ สิ้นหวังแล้วว T ^ T:::

g#009 g#009 แก้ไขให้เร็วด่วนจี้ด้วยนะค้าาา ' =,=''  เมื่อคูณหมด '' ชีวิตก็คงจบเหมือนกันน '  g#033 g#033

แล้วก็นู้  ''  ทำเสร็จแล้ววว นู้ให้เลียเท้าานะ       กิ๊ กิ๊ 
g#022 g#022 g#022

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• Full Member
  • SCG
งั้นต้องขอร้องเพื่อนในกิลล์หรือเท่าที่มี เอาเส้น1วันมาให้อ่ะครับ

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • Jr. Member
  • **
ลองเดินลงมาจุดแดงยังครับ วาปตอนขึ้นต้นถั่วมาอะครับ ผมเคยติดแบบนี้เหมือนกันผมออกเกมแล้วล็อกอินไอดีเข้ามาใหม่ แล้วก็ซื้อบัพเส้น1วัน มันก็ขึ้นรถไฟออกมาได้ครับ ลองดูครับ

หญิง

เคยไปติดอยู่รอบแต่มันปีนต้นถั่วลงได้นะ แต่การบริการอื่นๆจะไม่ได้  woon_yes

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

• Newbie
  • *
 g#018 g#018 g#018

มะได้จ้าา ' ส่วนทางลงเดิมที่ว่า มันไม่มี ' ค้าา =[]=''

รอแพทให้จีปรับ ช้วยแล้วกัลล '  =3=

The.

• The
บางทีลงไม่ได้คับ ผมต้องออน2จอ
เอาอิกจอมาให้เส้นอ่าคับถึงลงได้
 g#003 g#003 g#003 g#003 g#003

• Newbie
  • *
 woon_shock woon_shock woon_shock

ขอบคุณจ้าา ลงได้แล้วว ขอโทษด้วยย '  - - เหมือนกับกระทู้ปั้มปะเนี่ยย ไม่รู้ว่าปีนต้นถั่วลงได้

ขอโทษค้าา '

_Mosquito_

• **
เคยเป็นเหมือนกัน นานมาแล้ว และก็มาโว๊ยวายแปปนี้แระ  g#004 g#004  นึกแล้วยังขำตัวเองไม่หาย
สรุป ขึ้นทางไหนลงทางนั้น ให้ไปคุยกับต้นถั่วอีกรอบครับแล้วจะลงได้เอง  woon_5555 woon_5555

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • **
ผมว่าถ้ายังออกไม่ได้ ลองกดกากบาทเกมออก แล้วเปิดเกมล็อกอินไอดีเข้าใหม่น่าจะหาย ถ้าไม่หายผมว่าต้องใช้วิธีแบบท่านบนบอกครับ ถ้าวิธีแบบท่านบนบอกยังไม่หายอีก รบกวน g#046 มาตอบแล้วกันครับ

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• SCG
เคยเป็นเหมือนกัน นานมาแล้ว และก็มาโว๊ยวายแปปนี้แระ  g#004 g#004  นึกแล้วยังขำตัวเองไม่หาย
สรุป ขึ้นทางไหนลงทางนั้น ให้ไปคุยกับต้นถั่วอีกรอบครับแล้วจะลงได้เอง  woon_5555 woon_5555
ใช่ครับ  แต่ถ้าลงไม่้จริงๆแสดงว่าแพทนี้มีบัคต้นถั่วประมาณนี้
แต่จริงๆผมว่าลงได้นะ  เพราะเคยเป็นเหมือนกนตอนเส้นหม แต่เรายังอยู่บนต้นถั่วอ่ะ

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

_Mosquito_

• **
ขอบคุณทุก ' โพสต์จ้าาา  woon_yes woon_yes woon_yes

สรุปหน้าแตกสินะ =[]='  woon_hurt woon_hurt

ผู้ไม่รู้ คือ ผู้ไม่ผิดจ้า สาวน้อย เพราะครั้งหนึ่งผมก็เคยเป็น ฮามาก woon_hurt woon_hurt

หญิง

จุ๊ปแจงแอบไปเล่นpkละ แล้วกิวกองกำลังใครจะดูแลละ  g#002