GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอถามหน่อยครับ ???

<( O_๐_O )>

• Newbie
  • *
ผมพาเวลคาเดทเเล้ว ทำไมถึงไม่ได้ค่าบารมีหรอครับ   woon_huh
หรือว่าต้องรอสักพักก่อน     (ปล. ผมออน 2 จอเเละตี้กัน ละเอาคาเดทเดินตี ละเอาเทรยิงมอนซ้ำ)

เเละถ้าพาเวลคาเดทที่จุเเล้วจะได้ค่าบารมีไหมครับ

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้า ^^"

ดับเบิ้ล

• Full Member
ตัวเทรเชอร์ฮันเตอร์ป็นหัวหน้าปาตี้รึเปล่าครับ และคาเดทต้องเวลไม่เกิน 21นะครับ  g#006

The.

• The
  • Full Member
ตัวเทรเชอร์ฮันเตอร์ป็นหัวหน้าปาตี้รึเปล่าครับ และคาเดทต้องเวลไม่เกิน 21นะครับ  g#006
ผมงงคับ คาเดทที่ไม่เกินเวล21 จะได้ค่าชื่อเสียง แต่41+ จะได้ค่าบารมีไม่ใช่หรอ  g#033 g#033 g#033

TAMA

• Sr. Member
ขออภัยครับ จำสลับกัน แล้วทางเจ้าของกระทู้ตัวหลักเทรเป็นหัวหน้าปาร์ตี้รึเปล่าครับ

<( O_๐_O )>

• Newbie
  • *
ลองสลับกันทั้ง 2 เเบบครับ  ทั้งเทรเป็นหัว เเละ คาเดทเป็นหัว

เเละก็คาเดทที่พาเวล  ไม่เกิน 21 ครับ  woon_sad1

<( O_๐_O )>

• Newbie
  • *
ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ  woon_sunny 

ผมลองพาเวลคาเดท เวลสูงกว่า 21  ได้ค่าบารมีเเละครับ