GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปิดทดสอบวุ้นวันวาน Beta

บุคคลทั่วไป · 59 · 15471

-IlI_TimeThai_IlI-

• Jr. Member
  • **
เบลดสวะๆไม่ได้ใส่ของอะไรทั้งสิ้นครับเวล 62 ไม่ได้ลง vit ยัง 8000 เลยคนับ  g#004

งั้นเบลดผมตัวนี้ที่นรกคงขี้กากสุดๆ
 เลือด7000 ใส่ของครบ
 ของเวลพอตัวเลยทีเดียว ไม่ออฟเลือด

ลงมาแบทเลยคับ กดเวลแค่64 ใส่แค่อาวุธ พอ ผมเล่นตัว IlI_TimeThai_IlI

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥

• **
ไม่อยากไห้จี ปิดเซิร์ฟเบต้าวันวานเลย เพราะลงนรกไป  เจอแต่พวกจุ6จิต14ไล่ตี พูดก็ไม่ฟัง ไม่รู้อ่านออกกันลึป่าว คือแบบลงไปทดสอบไม่ราบลืน ประมาณ นี้ แต่ไปทดสอบและ ได้นิสเดียว เบรด ชาป ผลัดแพ้ ผลัดชนะ แต่ถ้าเจอชาปมือไวๆ ก็ไม่รู้นะ พอตอนทดสอบ หัวร้อนด้วยมือเลยสั่นๆ เพราะด่าพวกที่มาตี ชาปจะเเพ้เบรด ตรงสกิว ดาบผ่าอากาศ ระยะโจมตีไกลดี เบรดก็จะแพ้ สกัดขา แล้วถอยหลังไปยิง คือ ใครสกิวได้ก่อนก็น่าจะตาย (อันนี้ทดสอบกันในเเบทนะถ้าในวอ มีอ้อม มีบัพ มีฟู ชาปอาจจะชนะขาด เพราะ อยู่หลังกำแพงค่อยสกิวไม่ก็ทับป้อมแล้วยิง)

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com
ไม่อยากไห้จี ปิดเซิร์ฟเบต้าวันวานเลย เพราะลงนรกไป  เจอแต่พวกจุ6จิต14ไล่ตี พูดก็ไม่ฟัง ไม่รู้อ่านออกกันลึป่าว คือแบบลงไปทดสอบไม่ราบลืน ประมาณ นี้ แต่ไปทดสอบและ ได้นิสเดียว เบรด ชาป ผลัดแพ้ ผลัดชนะ แต่ถ้าเจอชาปมือไวๆ ก็ไม่รู้นะ พอตอนทดสอบ หัวร้อนด้วยมือเลยสั่นๆ เพราะด่าพวกที่มาตี ชาปจะเเพ้เบรด ตรงสกิว ดาบผ่าอากาศ ระยะโจมตีไกลดี เบรดก็จะแพ้ สกัดขา แล้วถอยหลังไปยิง คือ ใครสกิวได้ก่อนก็น่าจะตาย (อันนี้ทดสอบกันในเเบทนะถ้าในวอ มีอ้อม มีบัพ มีฟู ชาปอาจจะชนะขาด เพราะ อยู่หลังกำแพงค่อยสกิวไม่ก็ทับป้อมแล้วยิง)

ผมบอกแล้ว ถ่าของเท่ากัน ทุกอย่าเท่าๆกัน มันก็ไม่แพ้ไม่ชนะกันหลอก  woon_5555
ขอบคุณที่มาร่วมทดสอบ ผมอัดคลิบไว้เดียวเอาลงให้ดูทีหลังละกันนะครับ

wiperace

• **

Techies

• Don't run! We're your friend! ♥
เดียวไปทดสอบวอลอคสายราตรีดูครับ hpคนในเซิฟวันวานยังไม่สูง (เกิน20k) ใช้คฑา + หมวกผีเสื้อ +กำไลละอองเพลิง อาจพอเล่นได้เล่นได้ครับ woon_love

• **
เดียวไปทดสอบวอลอคสายราตรีดูครับ hpคนในเซิฟวันวานยังไม่สูง (เกิน20k) ใช้คฑา + หมวกผีเสื้อ +กำไลละอองเพลิง อาจพอเล่นได้เล่นได้ครับ woon_love

กว่าจะกดครบ ไม่ตายก่อนหรอ

Techies

STEP จากที่ทดสอบนะครับ

1.ดูดวิญญาณ (เอาให้mpหมด)
2.สาปให้เป็นหิน
3.ราตรี(hpจะเหลือประมาณ10%)
4.ซ้ำให้ตายอีกสกิว (เขี้ยวรัตติกาล,วงเเหวน,เอาทูตระเบิด) g#043

ถ้าต้านทานจิตใจเยอะก็ศาสตราก่อน ต้องมือไวๆ  woon_bye

Techies

STEP จากที่ทดสอบนะครับ

1.ดูดวิญญาณ (เอาให้mpหมด)
2.สาปให้เป็นหิน
3.ราตรี(hpจะเหลือประมาณ10%)
4.ซ้ำให้ตายอีกสกิว (เขี้ยวรัตติกาล,วงเเหวน,เอาทูตระเบิด) g#043

ถ้าต้านทานจิตใจเยอะก็ศาสตราก่อน ต้องมือไวๆ  woon_bye
ถ้าเจอสู้สายเวทย์ด้วยกัน
STEP

1.ผลานวิญญาณ
2.ดูดวิญญาณ
3.ราตรี (ไม่ต้องซ้ำ)

woon_sunny

ป่ะ'นอนนนนนน

• ง่วงอ่ะ ไปนอนกัน
  • กำลังปรับปรุง
วอมีสาปด้วยนิ แถมเซิฟแบบวันวานนี่ต้านทานน่าจะทำยากพอตัวอยู่ด้วย สาปใบ้สาปสับสน เยือก ผลาญ > ดูดวิญ > รัติกาล > สาปหิน > สกิลโจมตีที่คิดว่าจะปลิดชีพได้
ไม่ก็พกหมาไปไล่กัดด้วยเลย  g#019 g#019 g#019

armnakubjub

• Newbie
  • *
แล้ว ที่คุยๆกันอะ ว่าชาปโหด มั้งหล่ะ โดนวายุรัวๆ ตาย มั้งหล่ะ ผมขอ ถามอย่าง นะ แล้วในเซิฟ วันวาน มันมี นูตู้ หรอไอสัส  เลิกปันญาอ่อนกันได้ละครับ  woon_huh

Techies

แล้ว ที่คุยๆกันอะ ว่าชาปโหด มั้งหล่ะ โดนวายุรัวๆ ตาย มั้งหล่ะ ผมขอ ถามอย่าง นะ แล้วในเซิฟ วันวาน มันมี นูตู้ หรอไอสัส  เลิกปันญาอ่อนกันได้ละครับ  woon_huh
มันไม่มมีครับ เเต่ศรวายุนะมี เเรงด้วย 3-4k woon_555