GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อาณาจักร์เเห่งความสุขเเห่งเหล่า ราชา •l €mperor to return$ l• เราจะกลับมาทวงคื่น

....มาช่วย ขุดบอร์ดเน๊อ. ตาเก่งหล่อ (ไปโหม๊ดแล๊ว)...[/color]

g#009                g#009                 g#009

•Eternal wanderer•

• Full Member
  • เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
....มาช่วย ขุดบอร์ดเน๊อ. ตาเก่งหล่อ (ไปโหม๊ดแล๊ว)...[/color]

g#009                g#009                 g#009
  g#015 g#015 g#015 ไครๆก้บอกเหมือน ณเดช นะแม่จ้า  g#019 g#019

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

Singura

• Newbie
  • *
พึงรู้ลุงเก่งคือสาวกอีโม - -

เร็ทโทรสเปค มันแนวอีโมนะ บ่จ้ายร็อค - -

แต่ก๊มันส์กว่าร็อคละหน้อ 555555

•Eternal wanderer•

• Full Member
  • เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
พึงรู้ลุงเก่งคือสาวกอีโม - -

เร็ทโทรสเปค มันแนวอีโมนะ บ่จ้ายร็อค - -

แต่ก๊มันส์กว่าร็อคละหน้อ 555555
ชอบแค่ ปล่อยฉัน
อันอื่น มอบใจไห้ บอดี้+โปเตโต้
 woon_555 woon_555 woon_555

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

Singura

• Newbie
  • *
ลองฟัง Ebola ก๊ได้นะพี่เก่ง แนว อีโม

แต่ให้เลือกร๊อคกะอีโม ชอล อีโมมากกว่า อิอิ

ของRetrospectลองฟัง ภาพซ้ำ ก๊ได้เพราะดีค่ะ  ของ Ebola พีเก่งฟังแล้วอาจจะลุกขึ้นมาทำลายข้าวของก๊ได้นะ 55555+

แต่ส่วนตัวฟังอะไรก๊ได้   รึไม่ก๊ฟัง ดาจิม ไปเลยพี่เก่ง 55555+ เพลงของParadox กะได้-  -

เสนอมาอย่าหาว่าเป๊นทอมนะ พอดีชอบฟังเพลงผู้ชายร้อง - -