GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถึงยูสเซอร์ "พลังโจมตีสุดแรงเกิด" ใครอนุญาติให้คุณเอารูปตัวละครผมไปทำลายเซนต์ส่วนตัวไม่ทราบ?

nightjusmin

• Full Member
พอดีผมพึ่งสังเกตุเห็นเมื่อสักครู่ จากกระทู้นี้ http://forum.asura.in.th/index.php?topic=8387.0 ผมก็ว่าอยู่ทำไมภาพลายเซนต์คุณมันคุ้นๆจัง พอกดซูมเข้าไปดู อ้อ "ชัดเลย" มันเป็นรูปจากกระทู้แจ้งบั๊คสเตตัสตัวละครของผม จากกระทู้นี้ http://forum.asura.in.th/index.php?topic=7613.0 รูปที่ 2 นี่เอง ผมอยากจะถามว่าผมไปอนุญาตให้คุณนำรูปดังกล่าวของผมไปทำลายเซนต์ส่วนตัวของคุณตั้งแต่เมื่อไรไม่ทราบ  g#025 แล้วถ้าเกิดคุณไปด่า ไปแฮ็ค หรือไปทำอะไรที่ไม่ดีๆก็แล้วแต่ คนอื่นเขาก็ต้องเข้าใจผิดว่าคุณ คือ เจ้าของตัวละครดังกล่าวในภาพ แล้วถ้าเขาแจ้งแบนผมขึ้นมาทั้งๆที่ผมไม่ได้รู้เรื่องเลยผมจะทำยังไง ไงก็กรุณาเปลี่ยนรูปลายเซนต์ซะด้วยนะ ฝากทีมงานช่วยจัดการให้ด้วย  g#015
ปล.รู้ป่าวการกระทำแบบนี้ภาษาชาวบ้านเค้าเรียกว่าอะไรน้าาา....เอ....ใช่ หน้าxxxรึเปล่าหว่า g#014

LLอUหื่u.

คนเราก็เงี้ยแหละครับ   ไม่มีสมอง การเล่นเป็นของตัวเอง ลอกเค้าไว้ซะหมด  woon_5555 woon_5555

น่าสงสารจขกท.น้ะครับ

PETDO   FAIL   DRAMA   

CacAloz

เอาเถอะครับ ยังไงก็ขอให้คุณ..พลังโจมตีสุดแรงเกิด...ที่ผู้เล่นอ้างถึงนั้นแก้ไขด้วยนะครับ คุยกันได้ตักเตือนกันง่ายๆ ปิดคดี

LLอUหื่u.

ช่วงนี้จีเอ็มว่านอนสอนง่าย ไม่ตักเตือนน้องเค้าซะหน่อยหรอครับ

เผื่อน้องเค้าจะฉลาด(คิด) มากกว่าเน้   g#009 g#009

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ว่าแล้วต้องช่วยได้ กำลังเซ็งๆชีวิตอยู่ พอเข้ามาดูบอร์ดละอารมณ์ดีขึ้นทันตาเห็น woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

LLอUหื่u.

เค้ามีเรื่องให้โดนด่า ได้ทุกอาทิตย์  ไม่อาทิตนี้ย์ อีกอาทิตย์ก็ต้องโดน    woon_5555 woon_5555 woon_5555

• **
ทำไม ไม่ให้กำลังใจน้องเขาบ้าง  g#002

ให้จนเอือมแระ  woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

• **
อารมณ์ยิ่งดีขึ้นใหญ่ ไม่รู้ทำไมเหมือนกัน เอิ๊กๆๆ g#037