GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 9 พฤศจิกายน 2554

บุคคลทั่วไป · 68 · 19155

highter0

• บุคคลทั่วไป
รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 9 พฤศจิกายน 2554 มีรายการดังนี้

รายการเพิ่มเติม และระบบใหม่
1. เปิดกิจกรรมลอยกระทงปี 2554 (ช่วงเวลากิจกรรม 9 พฤศจิกายน - 23 พฤศจิกายน 2554) อ่านรายละเอียดกิจกรรมได้ที่ กิจกรรมลอยกระทง
2. เพิ่มขนมตะโก้จำแลงคู่หูในร้านค้าอะคาเดมี่
3. ปิดกิจกรรมฮาโลวีน

รายการปรับปรุงแก้ไขข้อผิดพลาด
1. แก้ไขข้อผิดพลาดของตะโก้เปลี่ยนร่างคู่หู ให้คู่หูแสดงหลอดเลือดเมื่อใช้ตะโก้เปลี่ยนร่างคู่หู
2. แก้ไขคำอธิบายในเควสเปลี่ยนอาชีพเบอร์เซอร์เกอร์ ผิดพลาด
3. แก้ไขสีชุดเซนจูเรี่ยน ให้สามารถเรียนทักษะปั้มหัวใจได้เมื่อเปลี่ยนสีชุด
4. แก้ไขบัคขวานทลายทัพ ให้ลดแม่นยำเมื่อสวมใส่
5. แก้ไขให้ผู้เล่นที่มี VIP สามารถบันทึกการเดินทางที่อะคาเดมี่ได้ฟรี

รายการอัพเดทเฉพาะกิจ
ปรับให้แผนที่ Windonia Zone เป็นพื้นที่  Protection Zone (แผนที่ ที่ไม่สามารถตีกันได้) เพื่อจัดกิจกรรมกอบกู้วินโดเนีย

จึงประกาศมาให้ทราบโดยทั่วกัน
ขอบคุณค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 08, 2011, 23:22:37 โดย จีเอ็มแพท »

ĈŸß€®ĿËă◕‿ •

• Jr. Member
  • **
  • Vip Member
ไม่ทราบว่า เดือนพ.ย.นี้ยังมีแข่ง ABT อยู่อีกเหรอครับ รายการอัพเดททั้งของวันที่ 2 และ วันที่ 9 นี้จึงไม่มีแรโผล่มาสักชิ้น ถ้ามันเป้นแบบนี้ต่อไปก็อย่ามีเลยดีกว่ามั้งg#040 g#040 g#040 g#040

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
   ของแรร์ยังมิว่าง ไล่คิวแก้บัคอยู่เพียบ ไหนจะระบบคู่หูใหม่อีก เยอะแยะ   ยังไงก็หาเวลาว่างๆทำระบบใหม่ๆ แปลกๆมาลงอีกน๊ะครับ   ชอบๆ   #038  จะได้มีคิวต่อรายการแก้ไขกันตลอดปี  รับรองโปรแกรมเมอร์เกมส์นี้ไม่ตกงาน มีงานให้ทำทุกวัน  แต่ตะโก้จำแลงเนี่ย ลัดคิวแก้มาไงครับ หรือเพราะเป็นไอเทมโซลเลยพิจารณามาแก้ไขก่อนได้  แต่บัคอื่นๆรอคิว ห้ามเร่ง  ดูๆแล้วการแก้ไขตรงนี้มันได้ประโยชน์กับแค่บางกลุ่มที่ใช้ แต่กับตัวอื่นที่กระทบการเล่น หรือ ยังรอคอยการพัฒนา มายากมาเย็นดีน๊ะครับ 

แต่ก็ยอมรับอย่างหนึ่งว่า เดี๋ยวนี้รายการอัพแพท มีรายการแก้ไขเพิ่มเติมเข้ามามากขึ้น จากเดิมที่ไม่มีอะไรเลยนอกจากขายของ  ก็ถือว่าโออ่ะน๊ะ  ดีกว่าไม่แก้อะไรเลย  g#031

Fank

• Player
  • **
  • ส่วนบุคคล
ขอ รายละเอียดกิจกรรมลอยกระเทย เฮ้ย! ลอยกระทงหน่อยครับ
ลายเซ็นจะแสดงที่ด้านล่าง ของแต่ละข้อความ รวมถึงข้อความส่วนตัว คุณสามารถใช้ BBC โค๊ดและสัญลักษณ์แสดงอารมณ์ได้

Furious

• **
ขอ รายละเอียดกิจกรรมลอยกระเทย เฮ้ย! ลอยกระทงหน่อยครับ

เชื่อผมสิ กว่าเขาจะปล่อยช้อมูลก็วันใกล้กิจกรรมนั่นแหละ ไม่งั้นนะ คนแย่งกันไปหาของเกร็งกำไรตายเลย  woon_555 woon_555 woon_555

pop_999

• Full Member
ไม่ทราบว่า เดือนพ.ย.นี้ยังมีแข่ง ABT อยู่อีกเหรอครับ รายการอัพเดททั้งของวันที่ 2 และ วันที่ 9 นี้จึงไม่มีแรโผล่มาสักชิ้น ถ้ามันเป้นแบบนี้ต่อไปก็อย่ามีเลยดีกว่ามั้งg#040 g#040 g#040 g#040

บอกมาได้ ถ้าหลังแข่ง ABT จะ อัพ ของแรร์มาแบบ เป็นชุด สุดท้ายก็ดองต่อไปเหมือนเดิม ผู้เล่นคนอื่น เค้าจำได้นะว่าบอก อะไรยังไงไว้ ไม่ได้มีแต่ผมคนเดียว  เมื่อไหร่ จะปรับปรุง นิสัย ซะที ทีมงานคับ  g#030

อุ้ย

• **
ไอเทมแรร์จะเริ่มลงในวันพุธที่ 16 พ.ย. เป็นต้นไปครับ

DevilDream

• **
พุธที่16ได้เห็นความสามารถไม้เท้าแรร์99แล้ว
ลายเซ็นขนาดใหญ่เกินไป

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• จ๊ะจ๋าเจ้าขา
แล้วเมื่อไหร่การงานจะแก้ สงครามชิงปราสาทก็ปรับมาต้งนานแล้วบอกว่าจะปรับการงานตตามไวไวนี้ก็รุ้สึกจะนานไปไหมมมม

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

•Insomnia' •

• un' :)
เออ แล้วถามหน่อย สรุปสกิลแสงจู่โจมมันยังไง?
ปรับก็ไม่บอกก่อน แล้วพอถามก็บอกว่าจะปรับให้ดีขึ้น ที่มันไม่ติดมึนเป็นความผิดพลาด
ถ้ามันผิดพลาด แล้วทำไมไม่ปรับคืนก่อนล่ะ? ผ่านมาเกือบ 2 เดือน ความคืบหน้าสุดยอดจริงๆ

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ
การงานอยู่ไหนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน  นน  น น น

nightjusmin

เรื่องเงินต้องมาก่อนอยู่แร้ว อย่างอื่นเอาไว้ทีหลัง
 woon_555 woon_555 woon_555

CzL'Jan

• **
แล้วตะโก้ คราวนี้มีตัวอะไรมั่งคะ  g#006
อยากได้วุ้นแพนด้าจัง...  g#019

P.dz