GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดตประจำวันพุธที่ 17 ตุลาคม 2555

HaPpyNiZm

• Togetter
  • Newbie
  • *
  • ไม่เอาอะ"เกรงใจ"
อัพถึงกี่โมงพี่น้อง g#035 g#035 g#035 woon_love

12.00 เห็นตัวเหลืองขึ้น ตอนประกาศปิดค่ะ
คงจะปรับเลื่อนการเปิดไปอีก2-3ชั่วโมงเหรอกนะครับ g#046  g#043 g#043 g#043 g#043 g#043

CacAloz

• Full Member
อัพถึงกี่โมงพี่น้อง g#035 g#035 g#035 woon_love

12.00 เห็นตัวเหลืองขึ้น ตอนประกาศปิดค่ะ
คงจะปรับเลื่อนการเปิดไปอีก2-3ชั่วโมงเหรอกนะครับ g#046  g#043 g#043 g#043 g#043 g#043

ถ้าไม่เกิดข้อผิดพลาดใดๆ ก็จะเป็นไปตามกำหนดการครับ แต่ถ้ามีปัญหาใดๆเกิดขึ้น เตรียมตัวอาจมีปิดเซิร์ฟเวอร์อีกรอบ  woon_hurt

卍━Çℓǿωи━卍

• Jr. Member
  • **
  • B-a-h . B-a-h . B-a-h

ถ้าไม่เกิดข้อผิดพลาดใดๆ ก็จะเป็นไปตามกำหนดการครับ แต่ถ้ามีปัญหาใดๆเกิดขึ้น เตรียมตัวอาจมีปิดเซิร์ฟเวอร์อีกรอบ  woon_hurt

woon_shock woon_shock woon_shock

coalapanda

• Administrator
เผ่าอสุราเล่นได้ที่เซิฟดาวดึงได้อย่างเดียวเหรอค่ะ??? woon_huh woon_huh

ได้ทุก server เลยครับ

ลามกโรคจิต

• Newbie
  • *
รู้สึกว่าบัคยังไม่แก้หมดเลยนะ  แต่ก็ขอให้อย่าทำเกมล่มอีกเลย
สมาคม โจรสลัด แห่งใต้ภิภพ

ติดต่อมาดิ  tanutong1990@facebook.com

Vyse..z

ป่าวายชนม์ เพลงหลอนคำไม่เหมาะสม อย่างกะ Dubstep  #038
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 17, 2012, 11:52:16 โดย จีเอ็มเปเป้ »
ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม ...

CacAloz

จากข้อมูลอัพเดท

ทางทีมงานจะเปิดเซิร์ฟเวอร์ สวรรค์, ใต้พิภพ, อวตาร ก่อน

เซิร์ฟเวอร์ดาวดึงส์ จะยังปิดอยู่เพื่อปรับปรุงข้อมูล

hangtep

• **

~}:ปีศาจสุรา:{~

• **

หวังว่าแพทคงจะไม่มาพร้อมบัคหนะครับ

อย่าไปกลัวครับ ของมันคู่กัน ถ้าไม่บั๊กสิแปลก woon_sunny
ซะงั้น  g#016 g#016 g#016
เตรียมแจ้งบัค รับหมวก หุ ๆ ๆ จีเขาอยากแจก

เวลเราหายละเพื่อนลืมบอกมะคืน แต่ช่างมันขนาดกดรีตอนปีใหม่เหลือเวล1ยังทนได้เลย  woon_555

ปล.น่าจะเพิ่มเวลให้กับผู้เล่นเก่าที่เวลแบบเก่ามาไม่กะแจกคุ้มให้เวลซะเลย woon_5555

~}:ปีศาจสุรา:{~

• **
จากข้อมูลอัพเดท

ทางทีมงานจะเปิดเซิร์ฟเวอร์ สวรรค์, ใต้พิภพ, อวตาร ก่อน

เซิร์ฟเวอร์ดาวดึงส์ จะยังปิดอยู่เพื่อปรับปรุงข้อมูล

แจกยาให้พวกผมด้วยจีเป้ ถือเป็นการชดเชยให้ผู้เล่นเก่าไง ไม่เห็นจะมีชดเชยไรให้เลย

CacAloz

ใครที่ยังเข้าไม่ได้ อย่าพึ่งตกใจนะครับ ตอนนี้ทางหน้าเว็บมีปัญหาสงผลทำให้ไม่สามารถโหลดแพทช์ได้ ทางทีมงานเร่งทำการแก้ไขปัญหาอยู่นะครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกไว้ ณ ที่นี้ครับ

Po_z.

• Newbie
  • *
ตัวละครของผมชื่อ lolllllol เมื่อวานยังมี EXP ตั้ง 8 หมื่น หรือ 8 แสนอยู่เลย ทำไมวันนี้เหลือเลเวล 1 0.00 % ??  woon_huh

CacAloz

ประกาศปิดเซิร์ฟเวอร์ ดาวดึงส์ เพื่อแก้ไขปัญหาตัวละครเผ่าอสุรา ทางทีมงานจะแจ้งให้ทราบเวลาเปิดอีกครั้ง

แจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ