GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธ ที่ 6 มิถุนายน 2555

oatcha

• Full Member
ไม่มีกล้วยให้ลิงกินแล้ว
          การงานชาวสวนระดับ4 ก็สามารถเก็บกล้วยให้ลิงกินได้ครับ  g#024

00018616

• Newbie
  • *
 woon_huh   ขอ 3.6 นี่รวมถึง การงานด้วยรึเปล่าครับ รบกวนช่วยเจาะจงด้วยนะครับ    woon_huh

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
woon_huh   ขอ 3.6 นี่รวมถึง การงานด้วยรึเปล่าครับ รบกวนช่วยเจาะจงด้วยนะครับ    woon_huh

รวมด้วยครับ  woon_yes
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

00018616

• Newbie
  • *
 woon_huh  แล้วอย่างนี้เวลาใช้สกิวการงานหาของอยู่ สกิวคู้หูก็ไม่ช่วยฟูเวทสิครับ ถูกไหมครับ   woon_huh

CoMoDoDragoN

• Do U best to day and tomorrow U will be able to do better :)
  • Newbie
  • *
  • อยากลองซักครั้งมั้ยย