GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอรเพื่อแก้ไขปัญหาที่เกิดจากการอัพแพทซ์ใหม่

.''Happy_love'.

• Jr. Member
  • **
  • แร๊วมุงจาทามมาย

peraput12345

• **
อนาถ จริงๆ ทีมงาน ครั้งนี้ อย่างกะโดน เผาบ้าน เผาเมือง เลยเนอะ รึว่า มาช่วยผมขายผัก ที่ตลาดดีไหม ดีกว่าไปเป็นทีมงาน อสุรา พี-สดุด

‘ สัตว์ร้ายในราตรีสีขาว

• **
  • อ่านจันทรา
ค่อยๆ ทำนะครับ พี่ๆ ทีมงาน เป็นกำลังใจ ช่วย ถูกใจการปรับ อัพเดทครั้งนี้ สุดๆ g#029 g#029

ปล. ตัวผมยังค้างอยู่แมพรับสกิลพื้นฐาน อยู่เลย g#002

ฮยอน.

• Sr. Member
  • เราต้องการเงินแะลเงิน
เปิดรีด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

เอากิสฟื้นฟุมานะ TT
สวัสดีเจ้า         

ควอนโฮลิค.

• แฟนจบไปมีแต่ "อดีด" เรียนจบไปมีแต่ "อนาคต" :)
  • **
  • เบื่อเกมแลค,, แลคหา พ่อ.ง ?
ยังไงก็ ถ้าปรับปรุงครั้งใหญ่จริง ๆ ครั้งนี้ก็ขอทำให้ดีนะคะ ให้สมกับการรอคอย  g#003
ยังไงก็เป็นกำลังใจให้คะ สู้ ๆ  g#039
вεεвεαя '

สัญญาจากหัวใจ,,
บอกรักบอยคนเดียวไปตลอดกาล

ซูลู

• ~o~อยู่อย่างหมู กินอย่างหมา ทำตัวเหมือนพระราชา~o~
  • **
  • ~Oหนุ่มอุบล คนจริงใจO~
ปิดยาวแบบนี้น่าจะ ชดเชยคูณเซิฟ300 นะครับ woon_angry woon_angry woon_angry
300ไม่พอหรอกค่ะ ต้อง500ไปเลย ดรอปเอาแค่200ก็ได้ เพราะวันนี้ไม่ได้เวลเลย ไม่รู้ว่าจะปิดเซิรฟอีกป่าววันนี้ หวังว่าคงได้เล่นน่ะวันนี้ ถ้ามีปิดอีกเค้าว่าจีปิดปรับปรุงยาวไปเลยค่ะง่ายดี เอาบัคออกให้หมดแก้ให้หมด ของเสียๆทิ้งลงขยะไป g#046 g#031 g#046

จัดเต็มเลยนะทีมงานเสียเรียกร้องเยอะเกินละ woon_555 woon_555 woon_555

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
คือแบบ รับไม่ได้ กับ ท่าร่ายของพวกเปลี่ยนสีชุดอ่ะ เป็นเหมือนเดิมได้ไหม  g#035 g#035 g#035 g#035

SrItAnI

• "กาลเวลา" สามารถเปลี่ยนแปลงความรู้สึก,,,ของเรา ??
  • Newbie
  • *

Jay_Freedom

• **
  • พูดไม่ค่อยเก่ง ... แต่รักหมดใจ
    • http://www.facebook.com/jay.freedom3