GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ความมันส์..ที่กำลังจะมาให้เพื่อนๆได้สัมผัสกัน

Lizzie~WindRunner

• Jr. Member
  • **
  • >Oop~I Did it agian<
เอ่อ พระโหดฉิป

ไม่โหดได้ไงกายไป = = ถ้ามีตัวสลายบัฟอาจจะจบไวกว่านี้

รู้ได้ไงพระกาย ถ้ากายจะโดนตีเข้าไหมน่ะ ดูดีๆสิ เอ่อ!!~

woon_555สลายแบบไม่ต้องกรี้ด ~
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)

.GoDNeSS.

• so sad.
  • **

I3lade.O.T.O.P.

• **
  • ผู้ชายอบอุ่น

หลังจากได้ที่1และที่2ของแต่ล่ะเซฟแล้ว เอา มาแข่งกันอีกทีเป็นงัยครับ GM อยากรู้มาตราฐานของแต่ล่ะเซฟครับ   woon_sunny

I3lade.O.T.O.P.

• **
  • ผู้ชายอบอุ่น

เค้าเรียกแพ้เป็นพระชนะเป็นวิ มาเป็นทีม5เลยแบบนี้ รวมกันตายหมู่ แยกกันอยู่ตายทีล่ะคน หุ หุ   woon_555

-♦image♦-

• **
  • ♥ไม่เน้นเม้น..แค่มาเก็บข้อมูล♥

-♦image♦-

• **
  • ♥ไม่เน้นเม้น..แค่มาเก็บข้อมูล♥
เอ่อ พระโหดฉิป

ไม่โหดได้ไงกายไป = = ถ้ามีตัวสลายบัฟอาจจะจบไวกว่านี้

กายแล้วตีไม่เข้า...แต่นี่โดนเวทเข้านะลอง..ดูใหม่ดิ

กายแล้วตีไม่เข้า...แต่นี่โดนเวทเข้านะลอง..ดูใหม่ดิ
ยืนยันเหมือนเดิมครับดูช่วงวินาทีที่ 0.09-0.16 ทางฝั่งซ้ายขึ้นมาทั้งคำร่ายว่า "กายทิพย์" และรูปบัฟจะไม่ใช่ได้ไง และอีกอย่างฝั่งวิที่ชนะก็กายแต่กายหมดก่อนพระ ที่ว่าตีเข้ามันหลังจากนั้นครับโฟกัสที่วิทีมชนะกับพระทีมฝั่งซ้ายให้ดี ๆ เทรยืนยิงวิตั้งนานกว่าจะยิงเข้าตัวเองดันมาตายก่อน
ป.ล.ที่ว่ากายไม่กายผมไม่ได้มีเจตนาอะไรน๊ะแค่อยากชี้ให้เห็นว่าถ้าเลือกกายถูกอาชีพโอกาสชนะมีสูงเผื่อผู้เล่นที่ปรากฏในคลิปจะเข้าใจผิด

อ้วกกกก '

• Full Member
  • gengzenz •
ไม่ได้มาเป็นรูปแต่มาเป็นคลิปเลย
พระกากๆใส่เซตกาลมันใครหว่า
 g#022

หรอยยย '

• Full Member
  • อยากรู้หรอ ??