GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอถามเรื่องเบอสายดาบ??

micky123

• Newbie
  • *
เบอสายดาบ อัพโชคหรือแม่นดีครับ....

MaxiMuZ

• Newbie
  • *
ไม่จุเน้นอัพแม่นครับ พอจุอย่างน้อย 3 รอบก็ควรไปอัพโชคได้ละ  woon_o_o

อย่าไปหลง อ่านคำอธิบาย ในดาบใหญ่มารสายฟ้านะคับ เพราะ อาชีพ เบอไม่สามารถใช้ความสามารถ ที่มันอธิบายไว้ในดาบได้ อย่าเต็มที่อะคับ ทีมงานเค้าบอกให้เบลดใช้ แต่ ดันเขียนในคำอธิบายในดาบว่าให้เบอ ใช้ได้ด้วย ผมไม่ได้ติดใจ ที่ ที่ยกดาบปัดนะคับ แต่ไม่น่าทำออกมาแล้วให้ใช้ ความสามารถ ได้ไม่เต็มที่ทั้งที่ในตัวคำอธิบาย ดันบอกให้เบอใช้ได้ หลงไปตี ยศซะสูงดันใช้ไม่ได้ เวงเลยคับ

แนะนำให้อัพโชคนะคับ จะจุติ หรือไม่จุติ ถ้าเราตีแอชยังไงก็แทบไม่ถูกอยู่แล้วต่อให้ตีดาบออฟแม่น แต่ถ้าเอาตีออฟ โชค ถ้า บังเอิญ แอชตัวไหน ซวย ๆ เราตีติดโป๊ะ พอดีก็เท่ากับ โดนคับ โดยไม่ต้องอาศัยความแม่น เพราะแม่นก็ตี แทบไม่ถูกอยู่แล้ววัดใจกันไปเลย

แล้วแต่จะชอบนะคับ...   (ผมชอบแหกตำราคับ อย่าว่ากัน)  g#031

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......