GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ผอบเปิดไม่ได้ช่วยยที

tegase00

• Newbie
  • *
ผอบบเปิดไม่ได้ครับ ดูสถานะไม่ได้    เวลารออะไรก็ไม่มีทำไงดีครับ  woon_cry

tegase00

• Newbie
  • *
รีบมาช่วยเลยครับ คุณ% Gm  มาซื้อมา 15m ตอนจะซื้อกดดู สถานะดูได้ พอซื้อมา  กดสถานะไม่ได้  กดเรียนกไม่ได้  ทำไรไม่ได้

รีบมาช่วยด่วน

อย่าให้วีนนนน  อาจจไปถึงบริษัท  ปล.  บ้านผมกับบริษัทคุณห่างกันไม่ถึง 5 ก.ม.

highter0

• บุคคลทั่วไป
ขอข้อมูลเพิ่มเติมหน่อยนะคะ ว่าเป็นผอบอะไร
เปิดไม่ออกตั้งแต่เมื่อไหร่แล้วเซิฟเวอร์ไหนคะ

Tongmongmeawkue

• Newbie
  • *

อย่าให้วีนนนน  อาจจไปถึงบริษัท  ปล.  บ้านผมกับบริษัทคุณห่างกันไม่ถึง 5 ก.ม.

มีเจตนาอะไรที่บอกว่า จะไปถึงบริษัทเค้าอ่ะคะ  woon_555

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
จีเอ็มตกใจกลัวคำขู่ แจ้งความว่าโดนขู่กรรโชค แทนที่จะแก้ผอบ กลายเป็นมีหมายไปถึงบ้าน  woon_555

Tongmongmeawkue

• Newbie
  • *
นั่นสินะ หุหุ

เดี๋ยวนี้จะโพสจะว่าอะไรทางอินเตอร์เนต ระวังกันหน่อยนะคะ กฎหมายมันแรงขึ้นทุกวันๆแล้ว

อันนี้เอามาให้อ่านเล่นๆ เผื่อจะไม่เคยรู้

http://forum.gameindy.com/index.php?topic=429.0

tegase00

• Newbie
  • *
จีเอ็มตกใจกลัวคำขู่ แจ้งความว่าโดนขู่กรรโชค แทนที่จะแก้ผอบ กลายเป็นมีหมายไปถึงบ้าน  woon_555
จะมีหมายมาไง  บอกว่าอย่าให้ไปถึง  แต่ไม่ได้บอกว่าจะไปทำไรรร    ผมก็อ่านจะบ่น ๆด่า ๆ  เพราะมันไม่ใช่ความผิดผมอยู่ละ ที่มันเป้นงี้

tegase00

• Newbie
  • *
ขอข้อมูลเพิ่มเติมหน่อยนะคะ ว่าเป็นผอบอะไร
เปิดไม่ออกตั้งแต่เมื่อไหร่แล้วเซิฟเวอร์ไหนคะ

ผอบกบ ซื้อมาบ่าย 3 ถ่ายรูปไว้  เซิฟใต้พิภพ  คนขายมันยังตั้งร้านอยุ่เลยตอนนี้

tegase00

• Newbie
  • *

มีเจตนาอะไรที่บอกว่า จะไปถึงบริษัทเค้าอ่ะคะ  woon_555

อาจจะเดินไปแล้วบอก Gm ของตังหน่อยก็ได้มั้งคับ

~U~

• Jr. Member
  • **

อาจจะเดินไปแล้วบอก Gm ของตังหน่อยก็ได้มั้งคับ
ขอเผื่อผมด้วยนะเดี๋ยวนี้ยิ่งจนๆอยู่ครับ woon_555

-.Virgo_Shaka.-

• Jr. Member
  • **
  • "คนรัก...สันโดษ"

ขอเผื่อผมด้วยนะเดี๋ยวนี้ยิ่งจนๆอยู่ครับ woon_555
woon_5555 g#009 woon_sunny

B2S

• Newbie
  • *
  • Demi-Human
5 กม. เอง  g#009 อยากอยู่บ้างจัง มีปัญหาทีจะได้ไปแจ้งถึงบริษัท  woon_shock