GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ของแร..เมื่อไหร่จะผ่านการปะกวศ

a_tomboy1

• Newbie
  • *
ไอเท็มแรอีกกี่ชาดครับถึงผ่านการปะกวดหรือรอจนกว่าเกมจะเจ้ง...นานมากจีเอ็มทำอะไรกันอยู่สงสัยวันๆไม่ทำไรหาของหลอกเด็กเติมตังปันยาอ่อนตามเคยจีกากๆ

ทีที้

• Full Member
 g#035 g#0352-3ปี ยังรอกันได้  ก็รอไปอีก2-3ก้แล้วกันครับ  อิอิ G#007 G#007

a_tomboy1

• Newbie
  • *
อัพหน่อย เฟ้ามานาน ถามเรื่องแร จีเสือกไปตอบแพลงกิ้น ไร้สาระสิ้นดีต้องการเลี้ยงคำถามชัดๆนี่หว่า

รอทีมงานเค้าโตเป็นผู้ใหญ่ ก่อน นะงับ พวกเค้าจะได้รู้จัก คำว่ารับผิดชอบ หรือว่างานในหน้าที่  g#009

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

Mickey's Twice

• Newbie
  • *
เปิดกล่องปีใหม่ได้แรร์ดีใจสุดๆแต่ขายไม่ออกครับลดราคาแล้วลดราคาอีก

highter0

• บุคคลทั่วไป
ในตอนนี้ไอเทมแรร์ได้อยู่ในช่วงการใส่ความสามารถและทดสอบเพื่อหาความสมดุลของอาวุธแต่ละชิ้นอยู่นะคะ
เมื่อทดสอบผ่านแล้วก็จะทยอยอัพเดทขึ้นเซิฟเวอร์เรื่อยๆ นะคะ
ส่วนในเรื่องของการประกวดนี้คงจะไม่มีการจัดประกวดความสามารถของไอเทมแรร์นะคะ

a_tomboy1

• Newbie
  • *
อย่าบอกว่าทดลองเลยดีกว่า...นานขนาดนี้ต้องบอกว่าวิจัยถึงจะถูก

โห ตอบยาก แต่เรามาดูกันดีกว่าว่าปีใหม่นี้ ทีมงานจะเอามาจัดกิจกรรมให้เราเติมเงินโซล ซื้อกุญแจมา เปิดหีบกันอีกหรือเปล่า  #038 

แจกมาทั้งที่ทำไม่เสร็จซะที ดองมาเป็นปี ดองจน เน่าแล้ว

Maid

• Jr. Member
  • **
ไม่ต้องถึงช่วงปีใหม่ ก็มีโปรดูดเงินทุกปีละครับ