GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรียกเกราะคุ้มกาย

• Jr. Member
  • **
แล้วเทรใส่อะไำรดีอะ เอาเน้น ตีบอส+ดรอปของ

ปกติผมใส่เซตสำรวจอะ หาของดีจริงแต่ สู้คนไม่ค่อยได้  woon_no woon_no woon_no

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?

• **
ตอนนี้ผมกะว่าจาซื้อพวกนี้มาใส่

หมวกเทพ เสเลือด
หน้าไม้อัศวินปิศาจ เสคลั่ง
กากซาดิส เสขุม
เสื้อนอกจอมอสูร เสว่อง
หมวกกูล เส ว่อง
เข็มกลัดเกล็ดปลา
รองเท้านักล่าสมบัติ เสว่อง

g#009 g#009 g#009 g#009

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?

• **
ดันๆ  woon_angry woon_angry

Xx_한국조말_xX

• **
  • ไอโคตรหื่นมหากาล
ผมว่ามีดก็ดีนะครับโป๊เร็วดี woon_5555 woon_5555
ผมคือชายผู้ที่เหนือกว่าLNW