GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

insanit - แก๊กฮา พาดัง ประกาศผล(เก็บตก 18/07/54)

ทีมงาน Asura

• Jr. Member
  • **
insanit - แก๊กฮา พาดัง ประกาศผล(เก็บตก 18/07/54)

ประกาศแล้ว!!! ผลกิจกรรมแก๊กฮา พาดัง ประจำวันที่ 18 กรกฎาคม 2554 ใกล้หมดเขตการส่งแล้ว ใครยังไม่ได้ส่งผลงานเข้ามาก็รีบๆ หน่อยนะคะ

เครดิต :  insanit (patinss)

เอาน่าเจ้าชาย…เจ้าหญิงได้จุมพิตจากรักแท้เลยกลับร่างเดิมไง

Source: insanit - แก๊กฮา พาดัง ประกาศผล(เก็บตก 18/07/54)

KOWFANg. M$

• Full Member
  • ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส

highter0

• บุคคลทั่วไป
ได้ส่งรางวัลให้เจ้าของแก๊กเป็นที่เรียบร้อย ผู้เล่นสามารถตรวจสอบของรางวัลได้ทางอีเมลของผู้เล่นค่ะ

Pat

• **
ขอบคุณค๊ะ !!!  woon_love

เอ่อ เดี๋ยวขอไปหาก่อนนะ hotmail รกมาก มีข้อความของเฟสเต็มไปหมด

Pat

• **
เวรกรรม   เราไม่ได้เข้าบอร์ดนาน  เพิ่งมาเจอว่าตัวเองได้รางวัล  woon_o_o

แล้วใน hotmail ก็บอกว่า

กรุณาเติมก่อนวันที่ 27 กรกฎาคม 2554 ค่ะ

และวันนี้คือวันที่ 4 ตุลาคม 2554    woon_angry  กรี๊ดไม่จริงงงงงงงงงง  woon_cry

แง ๆ หมดอายุแล้ว เติมไม่ได้แล้ว ทำไงดีอะคะ  woon_cry

ฮือออออ   อกอีแป้นจะแตก    woon_hurt