GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เปิดทดสอบ วุ้นวันวาน beta 16/12/2558 17.00 น.

woon_love woon_love อยากให้ทีมงานช่วยปรับสายอาชีพให้เหมาะสมด้วยครับเช่นเบลดสายคอมโบ
อยากให้ลดเวลาหน่วงของคอมโบลงครับให้ลื่นไหลขึ้นดาเมจบางสกิวเเค่50%,150%,300% น้อยมากเลยครับอยากให้ปรับขึ้นให้สมกับที่กดตั้ง3-4สกิวส่วนระเบิดเวลาไฟนรกลดhp50-200น้อยไปครับ woon_sad1 woon_sad1

-IlI_TimeThai_IlI-

• Jr. Member
  • **
เวลยากมาก ช่วย*เปอไห้ด้วย นี้คือการทดสอบไม่ต้องไห้เวลยากก็ได้มั้ง เพราะเดียวก็ต้องลงหลัก  ถ้าเวลยากแบบนี้พอรีไปลงหลัก มันจะเสียความรู้สึก

Nidhoggr

• **
  • วันวานกำลังกลับมา
เวลยากมาก ช่วย*เปอไห้ด้วย นี้คือการทดสอบไม่ต้องไห้เวลยากก็ได้มั้ง เพราะเดียวก็ต้องลงหลัก  ถ้าเวลยากแบบนี้พอรีไปลงหลัก มันจะเสียความรู้สึก

ยากๆดีละครับ จะได้รู้สึกถึงความยากกันบ้าง

.FAEM.

• .♥ป๋าแฟ้มจ๊♥.
  • Newbie
  • *
โหลดแพทล่าสุดแล้ว ทำไม เข้าแล้วเด้งตลอดเลย

• **

ยากๆดีละครับ จะได้รู้สึกถึงความยากกันบ้าง

คับรู้ว่ามันดี แต่คือเดียวมันก็รีอะสิ จะได้ทดสอบถึงเวล99ลึป่าวเวลแบบนี้ 555

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป

แต่ไม่มีจุตินะครับ หากเวลไวจะตันไวนะครับ

• **

แต่ไม่มีจุตินะครับ หากเวลไวจะตันไวนะครับ

ไม่ต้อง*ก็ได้ ลงมาแจกเส้นหน่อย จะได้มียาเวล 55

Tsukaima_Dub

• Newbie
  • *
  • Otaku หลุึดโลก (สายโลลินะฮัป)
ขอเควสนักล่าหน่อยนะ อยากมีทางเลือกหาตังอย่างอื่นบ้าง  g#035 g#035 g#035

--SoDaZa--

• **
เห็นว่าจะมีการปรับสมดุลของแต่ละอาขีพใหม่ด้วยใข่ไหมครับ
แล้วมีแผนอะไรเพิ่มเติมจากตอนนี้ไหมครับหากตัวละครเลเวล 99แล้ว
หรือว่าจะตันที่ 99 แบบเดิม หรือฉีกเพิ่มฐานเลเวลไปเลย

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ระบบป้องกันบอทเปิดใช้งานรึยังครับ เข้าเกมมาตั้งนานยังไม่เห็นในส่วนนี้เลย  g#025
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

T0Nz

• Full Member
กด printscreen แล้วมันขึ้นว่าไม่สามารถเซฟภาพได้ มีวิธีแก้มั้ยคับ - -

เป้เอง.(Scream)

• Newbie
  • *
  • เป้ไงจำไม่ได้หรอ
ตอนแรกเราคิดว่า จะเอาแค่ระบบที่เกี่ยวข้องกับสเตตัสออก(สกิลผอบเอย จุ6 จุจิตเอย สกิลจิต สีชุดเอย บลาๆ) แต่ที่เหลือเหมือนเดิม ผ่านไปสักพักก็พึ่งรู้ว่า ย้อนกลับไปแบบสมัยก่อนเกือบทุกอย่าง

ลองเล่นดูสักพักๆ ก็เกิดคำถามและข้อเสนอแนะในใจ

1.ไม่มียาคูณเลย มอนเตอร์เวล70+ ลดค่าประสบการณ์อีกแค่ไม่ลดก็ยากแล้วมั้งครับ(ต่อข้อสอง)

2. ถ้าเวล 99 แล้ว ถ้าตายนอกเมืองเสียเปอไหม ถ้าเสีย ปรับเป็นไม่เสียดีไหม คิดว่าถ้าทำแบบนี้จะน่าเล่นขึ้น(มั้ง)

3.อัตตราดรอปมันน้อยมากๆ ไม่มีจุ6ช่วยด้วย ส่วนตัวคิดว่า ถ้าเวล99 ถ้าช่วยในเรื่องนี้ด้วยจะดีมาก

4.อยากให้เควสนักล่า หรือเควสทุกอย่างที่ทำแล้วได้เงิน อยู่เหมือนเดิม เพียงแต่ว่า อาจจะตัดรางวัลที่เป็น EXP ออก (ก็คือได้แต่ของหรือเงินเท่านั้น)

5.อยากให้คงระบบการงานไว้

อันนี้เราแค่เสนอเฉยๆนะ  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555