GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แจ้งบัคสัตร์เลี้ยง

tokidoki

• Jr. Member
  • **
 g#040 แจ้งในน้าแจ้งปัญหาไปแล้ว ฝาเร่งด้วยคับ

แจ้งบัค #11375

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ตอนนี้มีทีมงานรับเรื่องแล้วนะครับ อยู่ในขั้นตอนการดำเนินการตรวจสอบครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

tokidoki

• **

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ในส่วนของการรับเรื่องและการชดเชย ทีมงานจะแบ่งเป็นแบบนี้นี้ค่ะ

ทีมงานจะรวมรวมปัญหาที่แจ้งเข้ามาใน วัน จ - ศ  แล้วจะดำเนินการตรวจสอบและทำการตรวจสอบให้แล้วเสร็จไม่เกินวันอังคารของอาทิตย์ต่อไปหากพบว่าปัญหาจริงทีมงานก็จะดำเนินการชดเชยวัน วัน พฤ ของอีกอาทิตย์ต่อไป

ซึ่งปัญหาของผู้เล่นได้แจ้งมาในวันที่ 11 ก.พ  ทีมงานจะดำเนินการตอบกลับให้ไม่เกินไม่วันอังคารที่ 19 นี้ค่ะเรื่องการชดเชย

จีเอ็มแพท

ตอบไปแล้วนะครับ  แจ้งบัค #11375 จะได้รับการชดเชยในวันที่ 21 นี้ครับ  g#008
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

tokidoki

• **
 จีจะชดเชยยังไงอ่า  21 แล้ววนะ ยังไม่เห้นมีไรเกิดขึ้นเล้ยยยยย  g#020 g#013

TAMA

• Sr. Member

จีเอ็มแพท

ผมดำเนินการจัดส่งของให้แล้วนะครับ ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ  g#001 g#001

tokidoki

• **
ของได้ยังไม่ครบเลยคับจี  g#002 กินแต่เอลลเขียวไป ทำไม่ได้แต่เอลลขาว ง่า g#002

tokidoki

• **
 g#035  เข้าออก เป็น 10 รอบแล้วไม่เห็นได้ของเลยครับ  หน้าแจ้งปัญหาก็เสียครับ  g#035 g#035 g#035 g#035 g#035