GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Up Date Senator รอบที่ 2 ประจำเดือน ตุลาคม 2555

บุคคลทั่วไป · 15 · 3217

pungponkung

• บุคคลทั่วไป

M_11

• Newbie
  • *
 g#001แล้วเจดสิงโตล่ะจะทับกับวิงมั๊ยครับจะได้เอามาใส่ woon_sad1

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ตอนนี้เบิกของทดสอบไม่ได้ครับ ขออภัยด้วยจริงๆ ครับ ผมขอตอบอีกทีวันจันทร์นะครับผม ขออภัยด้วยจริงๆ ครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

~:NaRaKa

• Newbie
  • *
ตอนนี้เบิกของทดสอบไม่ได้ครับ ขออภัยด้วยจริงๆ ครับ ผมขอตอบอีกทีวันจันทร์นะครับผม ขออภัยด้วยจริงๆ ครับ

g#006 g#006 g#006เบิกของมายังครับ เดี๋ยวผมลบสกิลสัตว์ ถ้ามันซ้ำเดี๋ยวงานเข้า

• Newbie
  • *

g#006 g#006 g#006เบิกของมายังครับ เดี๋ยวผมลบสกิลสัตว์ ถ้ามันซ้ำเดี๋ยวงานเข้า
วันพุธกำลังจะผ่านไป woon_555 woon_555

จีเอ็มแพท

เจตดอกไม้ ทับกับเจตอะไรป่าวเอ่ย
g#001แล้วเจดสิงโตล่ะจะทับกับวิงมั๊ยครับจะได้เอามาใส่ woon_sad1

ขอตอบทั้ง 2 เรื่องพร้อมกันเลยนะครับ สรุปว่าไม่ซ้ำครับผมได้สอบถามจากผู้ดูแลเรื่องนี้มาโดยตรงเลย 

ส่วนเรื่องระยะเวลานั้นผมต้องขออภัยในความล่าช้าด้วยครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

• Newbie
  • *
เจตดอกไม้ ทับกับเจตอะไรป่าวเอ่ย

ขอตอบทั้ง 2 เรื่องพร้อมกันเลยนะครับ สรุปว่าไม่ซ้ำครับผมได้สอบถามจากผู้ดูแลเรื่องนี้มาโดยตรงเลย 

ส่วนเรื่องระยะเวลานั้นผมต้องขออภัยในความล่าช้าด้วยครับ
ไหนบอกไม่ซ้ำไงครับ คอบไปเสียของเลย เรียนไม่ได้ ในสกิลเขียนเพิ่มเมจิกดาเมจ เป็นเปอร์เซน แถมผมลบสกิลออกไป1ช่อง เสียของมาก

จีเอ็มแพท

ถ้าผมบอกผิดไปจริงๆ ผมจะตามเรื่องให้ละกันครับ แต่ต้องรบกวนแจ้งเรื่องเข้ามาที่หน้าแจ้งปัญหาด้วยนะครับ แล้วใช้ลิงค์กระทู้นี้ในการอ้างอิงด้วยครับ รบกวนด้วยครับ

• Newbie
  • *
แจ้งไปแล้วนะครับ หวังว่าเรื่องคงจะไม่เงียบหายนะครับ

หนอนชาเขียว

• Newbie
  • *
แจ้งไปแล้วนะครับ หวังว่าเรื่องคงจะไม่เงียบหายนะครับ

ไม่หายเงียบ ก็ไม่ใช่จีเอ็มเกมนี้

จีเอ็มแพท

ผู้เล่น  ~:NaRaKa ครับ ผมได้ส่งขอความขอข้อมูลเพิ่มเติมไปแล้ว รบกวนตอบกลับในข้อความด้วยนะครับ g#001

หนอนชาเขียว

• Newbie
  • *
จะปีใหม่แล้ว ไม่อัพเดทเอาของอย่างอื่นมาลงบ้าง

อย่าง สกิลอาชีพเสริม