GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

***ทำไมหัวใจถึงอยู่ด้านซ้าย***

muanglnw

• Jr. Member
  • **
คนเราถึงโหยหาคนอีกคนเพื่อมาถ่วงอีกข้างเวลากอดกันใช่ไหม?
แล้วพวกที่มันถูกเรียกว่า"หลายใจ" หัวใจมันเอียงรูปแบบไหนบอกที  g#040
น่าจะตายก่อนนะครับ หัวใจหลายดวง เบียดกันในช่องอก ตายHA

Stang'Zeed Lie's

• Newbie
  • *
 g#001 g#001 g#001 g#006 g#006 g#006
คนเรามี "ข้อเสีย" เป็นร้อย เป็นพันข้อ
แต่สำหรับตังค์ "ข้อเสีย" มีข้อเดียว คือ "ไม่มีข้อดี"
g#043 g#043

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
คนเราถึงโหยหาคนอีกคนเพื่อมาถ่วงอีกข้างเวลากอดกันใช่ไหม?
แล้วพวกที่มันถูกเรียกว่า"หลายใจ" หัวใจมันเอียงรูปแบบไหนบอกที  g#040

ซ้ายที ขวาที ไม่อยู่กับที่ เอาแน่เอานอนไม่ได้ #038
ตาแมวตอบแบบนี้เหมือนเอามาจากนิสัยตัวเองเลยนะ อิอิอิ

เพราะผมมีพี่เป็นไอดอลไง g#037
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม

ซ้ายที ขวาที ไม่อยู่กับที่ เอาแน่เอานอนไม่ได้ #038
ตาแมวตอบแบบนี้เหมือนเอามาจากนิสัยตัวเองเลยนะ อิอิอิ

เพราะผมมีพี่เป็นไอดอลไง g#037
เรื่องดีดีไม่เอาเรื่องแบบนี้อะนะ อิอิอิ

I_KIM

• Newbie
  • *
  • Tester KIM ^ ^
woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock
จงพูดให้น้อยกว่าที่คิด เพราะชีวิตสั้นกว่าที่หวัง
จงพูดให้น้อยกว่าที่ฟัง และทำให้มากกว่าที่พูด..

---ww@ฟ้าคำรณ@ww---

• @Wญาตาณี@
  • Newbie
  • *
  • นรก_13
แล้วไส้ติ่งที่มีข้างเดียวอยู่ตรงท้องด้านขวาล่าง ล่ะ จะอธิบายไง

ไส้ติ่งเราไม่หนักแน่พอที่จะอยู่ตรงกลาง และก็ไม่มีมากพอที่จะเเบ่งเป็นสองด้วยเหมือนกัน

woon_555 woon_555 woon_555 g#032 g#032 g#032 woon_555 woon_555 woon_555

~.CaI2@Me!!.~

• Jr. Member
  • **
  • อุคริ! อุคริ!
มีสิ่งๆนึงที่อยู่ตรงกลางและมี 2 อันนั่นก็คือ  g#019 ลูกอัณฑะ g#019ไง ยืดได้ หดได้ ตามอุณหภูมิและอารมณ์
แต่ที่แน่ๆ โดนมั่กๆ ชอบอ่ะ g#006
อดีต : แก้ไม่ได้ แต่ มันคือบทเรียน
ปัจจุบัน : เอาบทเรียนจาก "อดีต" มาแก้ไข
อนาคต : ผลลัพธ์ ของ อดีต และ ปัจจุบัน

I_KIM

• Newbie
  • *
แล้วไส้ติ่งที่มีข้างเดียวอยู่ตรงท้องด้านขวาล่าง ล่ะ จะอธิบายไง

ไส้ติ่งเราไม่หนักแน่พอที่จะอยู่ตรงกลาง และก็ไม่มีมากพอที่จะเเบ่งเป็นสองด้วยเหมือนกัน

woon_555 woon_555 woon_555 g#032 g#032 g#032 woon_555 woon_555 woon_555

woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock
จงพูดให้น้อยกว่าที่คิด เพราะชีวิตสั้นกว่าที่หวัง
จงพูดให้น้อยกว่าที่ฟัง และทำให้มากกว่าที่พูด..

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม

ตัดทิ้งแมร่งเลยใส่ติ่งอะเกะกะเกิน

I_KIM

• Newbie
  • *
g#004 g#004 g#004 g#004 g#004 g#004 g#004