GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากให้ เอฟเฟคจุติ แบ่งออกเป้นแต่ล่ะสี ๆ อ้ะครับ 0.0

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
ดัีงหัวข้อ!
อยากให้ การจุติ แบ่งเป้นสี ๆ อ้ะครัีบ!

จุติ 6 รอบ สีแดง
จุติ 5 รอบ สีเหลือง
จุติ 4 รอบ สีเขียว
จุติ 3 รอบ สีม่วง
จุติ 2 รอบ สีดำ
จุติ 1 รอบ สีฟ้

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• Full Member
  • จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
แค่นี้ก็ตาลายจะแย่อยู่แล้ว 

จุกี่รอบๆ ของดีๆก็กากได้ ถ้าสเต็บไม่ดี

g#020 

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
จุ 1-5 ฟ้า นันละ เเต่ไห้มันเข็มขึ้นหน่อยก้พอ
จุ6 สเเดง
จุ 7 เอาสีดำเทา อะเท่ดีออก  woon_5555 woon_5555 woon_5555

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
จะรับเรื่องไว้ เสนอพี่ๆนะครับ  woon_sad1
จะเอาจิงเหรอคับจี  g#016 g#016 g#016 g#016

ไม่ดีมั้ง  g#015 g#015

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

A leng ka

• Newbie
  • *
  • เอค่ะ

DIW

• Jr. Member
  • **
  • เทรกากๆ
จะรับเรื่องไว้ เสนอพี่ๆนะครับ  woon_sad1
จะเอาจิงเหรอคับจี  g#016 g#016 g#016 g#016

ไม่ดีมั้ง  g#015 g#015

อย่าเลยลุง - -*

สงสารคนแก่มั่ง คนแก่ในเกมก็เยอะนะ ไม่ไ้ด้มีแค่เด็กเล่น   g#004 g#004
อย่าเลยไม่ไหวๆ   มันลายตาอ่ะครับ และกะไม่อยากปิดเอฟเฟคด้วย

กากไหมล่ะ...

ขอบคุนมาก woon_sunny
(หุหุถ้าพี่ๆเขาจิทำก้ดีน๊าเวลาลงแบทน้่องอเอจะได้เกรีัยนแอสได้ถูก น้องเอเกรัียนแอสจุ1-4ไม่จุก็เกรียน)

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~

(หุหุถ้าพี่ๆเขาจิทำก้ดีน๊าเวลาลงแบทน้่องอเอจะได้เกรีัยนแอสได้ถูก น้องเอเกรัียนแอสจุ1-4ไม่จุก็เกรียน)
น้องเอ ก้ ลงเเบทสิ เดียวพี่ เป่าไห้  woon_555 woon_555 woon_555

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

น้องเอ ก้ ลงเเบทสิ เดียวพี่ เป่าไห้  woon_555 woon_555 woon_555

น่ากลัว g#001

KUMA!

• Newbie
  • *
  • มีอะไรให้กินมั่ง?