GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

(บ่น)สอบถามคนทำการงาน

calo

• Newbie
  • *
ไม่รู้ตั้งตรงไหนดี  g#013

คือ อยากถามว่า
เวลาออนทำพวกการงานหาของ(ขุดแร่หรือทำไรก็แล้วแต่)
เปิดผอบ(สดชื่น)ทิ้งไว้  แล้วมีเทรมากดดูถูกใส่ผอบเรา ให้ผอบเราไปตีกับผอบของเค้า
มันมีวิธีแก้ไม่ให้ผอบเราไปตีกับของเค้ามั้ย ?  woon_cry
แบบว่าพอดีคอมออนได้แค่ 3 จอ ที่เหลือฝากน้องช่วย
แล้วก็ต้องไปช่วยงานตั้งแต่ บ่าย 2 กลับ ก็ 5-6 โมงเย็น
จะไม่ได้ดูจอเลย 3-4 ชั่วโมง

ตอนแรกก็ไม่รู้ว่าผอบตายไง แต่เพิ่งเ้ห็นเมื่อกี๊เลย
เทรกำลังกดดูถูกใส่ผอบเรา เลยบอกอย่ากวน
แต่สรุปผอบตัวทำการงาน 7 ตัว ผอบตายหมด
เลยด่าไปฉาดนึง woon_angry

สุดท้าย ต้องให้พระที่น้องออนช่วยทำการงานมาฟูเวทหมู่
 woon_hurt

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
การงานล่าสัตว์จากขั้น1ไป2ยากมากอะ  ตีจนได้เนื้อสัตว์น้ำเป็นพันแล้วยังไม่ได้เลย  g#002

เราปามนะ

• Jr. Member
  • **
การงานล่าสัตว์จากขั้น1ไป2ยากมากอะ  ตีจนได้เนื้อสัตว์น้ำเป็นพันแล้วยังไม่ได้เลย  g#002

เวอร์ๆผมจะ1500แล้ว woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555
ปิดปรับปรุง

calo

• Newbie
  • *
ล่าสัตว์เวล 4 ละ
คร้านไปล่าต่อ หนัก  woon_5555
ไปทำขุดแร่แทนโดนแกล้งก็บ่อย  woon_hurt
ก็เจอเทรกดสกิลดูถูกใส่ผอบบ้าง ลากมอนใส่บ้าง
อย่างมากก็ยิงสนับสนุน  woon_sad2

ล่าสัตว์ เวล 1 ไป 2 เราจำไม่ได้ว่าได้เนื้อสัตว์น้ำกี่อัน
แต่ตีมอนไปเรื่อยๆล่าสัตว์อยู่ตัวเทร  สักพัก(2-3เดือน  g#013)อัพเวล 4

สรุปมันหยุดผอบเวลาโดนเทรกดดูถูกใส่ไม่ได้สินะ  g#002

ปล.เซิฟpk แม่.. เถื่อน  woon_cry