GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กระทู้สำหรับการเบิกของและเรื่องที่ทดสอบ

-BeaterX-

• Jr. Member
  • **
ต้องการทดสอบเรื่อง: ของโซลต่างๆ
ต้องการเบิกไอเทม: โซล1m
ชื่อตัวละคร: .-Jack-The-Ripper-.
 คือผมอยากจะทดสอบเรื่องบัคของๆโซลอะครับจะทดสอบทุกอันเลยเพื่อมีบัคเเต่ผมก็ไ่เเน่ใจว่า1mจะพอไหมถ้ามากไปหรือน้อยไปก็อนุมัญติพอที่ผมจะซื้อได้หมดก็พอครับจะหาบัคของๆโซลครับ

-BeaterX-

• **
ข้อความข้างบนนี้พอผมทดสอบหมดเเล้วจะยึดของที่ผมซื้อไปทั้งหมดคืนก็ได้เน้อไม่ว่ากันเเล้วเเต่ทางทีมงาน

ท่านเพา

• Full Member
ต้องการทดสอบเรื่อง : อัตราการได้รับสิ่งของจากการงานคนลอกหนัง (หรือช่างลอกหนังนั่นเอง)

ต้องการเบิกไอเทม : การงานคนลอกหนัง (ช่างลอกหนัง) 16 ระดับ

ไอเทมที่ต้องการเบิกในแต่ละระดับ
ระดับที่ 1 เศษหนังอ่อน เศษหนังหยาบ อย่างละ 900 ชิ้น (สามารถทำได้ 2 ชนิด แต่ละชนิดใช้ไอเทม 9 ชิ้นต่อการทำ 1 ครั้ง)
ระดับที่ 2 เศษขนนก เศษขนสัตว์ เศษใยไหม อย่างละ 900 ชิ้น (สามารถทำได้ 3 ชนิด แต่ละชนิดใช้ไอเทม 9 ชิ้นต่อการทำ 1 ครั้ง)
ระดับที่ 3 เศษเกล็ด จำนวน 900 ชิ้น (สามารถทำได้ 1 ชนิด ใช้ไอเทมเศษเกล็ด 9 ชิ้นต่อการทำ 1 ครั้ง)
ระดับที่ 4 แผ่นหนังอ่อน แผ่นหนังหยาบ อย่างละ 500 ชิ้น (สามารถทำได้ 2 ชิ้น แต่ละชนิดใช้ไอเทม 5 ชิ้นต่อการทำ 1 ครั้ง)
ระดับที่ 5 ใยไหม จำนวน 500 ชิ้น (สามารถทำได้ 1 ชนิด ใช้ไอเทมใยไหม 5 ชิ้นต่อการทำ 1 ครั้ง)
ระดับที่ 6 ขนนก ม้วนขนสัตว์ อย่างละ 500 ชิ้น (สามารถทำได้ 2 ชนิด ใช้ไอเทม 5 ชิ้นต่ิอการทำ 1 ครั้ง)
ระดับที่ 7 เกล็ด (ได้จากการทำการงาน คนลอกหนัง) จำนวน 500 ชิ้น ,,, หนังสัตว์หายาก จำนวน 1800 ชิ้น (สามารถทำได้ 2 ชนิด ใช้ไอเทมเกล็ด 5 ชิ้นต่อการทำ 1 ครั้ง ,,, และใช้ไอเทมหนังสัตว์หายาก 18 ชิ้น ต่อการทำ 1 ครั้ง)
ระดับที่ 8 หนังสัตว์ชั้นดี จำนวน 1,800 ชิ้น ,,, ม้วนหนังอ่อน 100 ชิ้น (สามารถทำได้ 2 ชนิด ใช้ไอเทม หนังสัตว์ชั้นดี 18 ชิ้นต่อการทำ 1 ครั้ง ,,, และใช้ไอเทม 1 ชิ้นต่อการทำ 1 ครั้ง)
ระดับที่9 ม้วนหนังหยาบ จำนวน 100 ชิ้น (สามารถทำได้ 1 ชนิด ใช้ไอเทม ม้วนหนังหยาบ 1 ชิ้นต่อการทำ 1 ครั้ง)
ระดับที่ 10 ม้วนขนสัตว์ จำนวน 100 ชิ้น (สามารถทำได้ 1 ชนิด ใช้ไอเทม ม้วนขนสัตว์ 1 ชิ้นต่อการทำ 1 ครั้ง)
ระดับที่ 11 ม้วนใยไหม ม้วนขนนก อย่างละ 100 ชิ้น (สามารถทำได้ 2 ชนิด ใช้ไอเทม 2 ชิ้นต่อการทำ 1 ครั้ง)
ระดับที่ 12 ม้วนแผ่นเกล็ด จำนวน 100 ชิ้น ,,, ม้วนหนังสัตว์ชั้นดี 500 ชิ้น (สามารถทำได้ 2 ชนิด ใช้ไอเทม ม้วนแผ่นเกล็ด 1 ชิ้นต่อการทำ 1 ครั้ง ,,, และใช้ไอเทม ม้วนหนังสัตว์ชั้นดี 5 ชิ้น ต่อการทำ 1 ครั้ง)
ระดับที่ 13 ม้วนหนังอ่อน,ม้วนแผ่นเกล็ด ม้วนหนังหยาบ,ม้วนขนสัตว์ อย่างละ 100 ชิ้น (สามารถทำได้ 2 ชนิด ใช้ไอเทม 1 ชิ้นต่อการทำ 1 ครั้ง)
ระดับที่ 14 ม้วนหนังอ่อน ม้วนใยไหม อย่างละ 100 ชิ้น (สามารถทำได้ 1 ชนิด ใช้ไอเทม 1 ชิ้นต่อการทำ 1 ครั้ง)
ระดับที่ 15 ม้วนหนังหยาบ ม้วนขนนก อย่างละ 100 ชิ้น (สามารถทำได้ 1 ชนิด ใช้ไอเทม 1 ชิ้นต่อการทำ 1 ครั้ง)
ระดับที่ 16 ม้วนหนังสัตว์หายาก จำนวน 500 ชิ้น (สามารถทำได้ 1 ชนิด ใช้ไอเทม 5 ชิ้นต่อการทำ 1 ครั้ง)

ไอเทมน้ำยาขัดเงาขั้นกลาง 2,000 ชิ้น หรือเงินจำนวน 180,000 บิลล่า (ชิ้นละ 90 บิลล่า)
ไอเทมน้ำยาขัดเงาขั้นสูง 2,500 ชิ้น หรือเงินจำนวน 1,125,000 บิลล่า (ชิ้นละ 450 บิลล่า)

รายละเอียดอื่นๆ : ในแต่ละระดับ จะทำของแต่ละชนิด อย่างละ 100 ครั้ง บางระดับ บางไอเทมต้องใช้ไอเทมในการทำมากกว่าครั้งละ 1 ชิ้น จึงขอทำการเบิกของเพื่อความสะดวกในการทดสอบ และจะทำรายละเอียดเบื้องต้นก่อนทดสอบค่ะ

ชื่อตัวละคร : aaaaa.z

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
มีแต่คนขอของเอื้อประโยชน์แก่ตัวเอง #038 #038 #038 #038

แรปบนของคุณมันเอื้อไรหรอ  g#006
ไม่ได้หมายถึงเรปบน หมายถึงต้องการทดสอบเรื่อง: ของโซลต่างๆ
ชื่อตัวละคร: .-Jack-The-Ripper-.
 คือผมอยากจะทดสอบเรื่องบัคของๆโซลอะครับจะทดสอบทุกอันเลยเพื่อมีบัคเเต่ผมก็ไ่เเน่ใจว่า1mจะพอไหมถ้ามากไปหรือน้อยไปก็อนุมัญติพอที่ผมจะซื้อได้หมดก็พอครับจะหาบัคของๆโซลครับ
 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555
โหดไปปะ

-BeaterX-

• **
ต้องการทดสอบเรื่อง: ของโซลต่างๆ

ผมไม่ได้เอื้อน่ะผมจะทดสอบจิงๆเเต่มันไม่มีเงินอย่ามาอิจฉากันดิผมก็บอกอยู่ว่าถ้าครบ7วันเเล้วยึดคืนไปให้หมดเลยก็ได้

_EartZ

• Newbie
  • *
  • BlackEartZ_BlackPaladin
ต้องการทดสอบเรื่อง: ต้องการทดสอบว่ากิลมีจำนวนคนตรงตามที่บอกมาหรือไม่
ต้องการเบิกไอเทม: ใบขออนุญาติตั้งสมาคม
ชื่อตัวละคร: Inw_arm_narut
การอนุมัติ: (ทีมงานหรือเทสเตอร์) จะใช้เวลาไม่เกิน 3 วันในการอนุมัติ และอนุญาิตให้ทดสอบพร้อมกับการส่งของต่างๆ (มีเวลาหลังจากได้รับของ 7 วันในการทดสอบ)
การรายงานผล:ให้รายงานตามแบบฟอร์มที่ให้รายงาน หากรายงานผิดพลาด 3 ครั้งจะไม่อนุญาตให้ทำการเบิกของอีก

บ๊ะ อาม จะสร้างกิลอะไรหร่อ  woon_555 woon_555 woon_555 แล้วจะทดสอบไปทำไม + +

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe

ผมไม่ได้เอื้อน่ะผมจะทดสอบจิงๆเเต่มันไม่มีเงินอย่ามาอิจฉากันดิผมก็บอกอยู่ว่าถ้าครบ7วันเเล้วยึดคืนไปให้หมดเลยก็ได้
ไหนหว่าผม โง่ หาไม่เจอ

~Scream~

• **
  • เป้ไงจำไม่ได้หรอ
ต้องการทดสอบเรื่อง: ความสามารถแรร์ใหม่
ต้องการเบิกไอเทม: คันศรประจุระเบิด หอกทลายสวรรค์ โล่แห่งโชคชะตา ไม้เท้าหมอกสวรรค์ ไม้เท้าหมอกสวรรค์
ชื่อตัวละคร: Pepe-The-Best
การอนุมัติ: (ทีมงานหรือเทสเตอร์) จะใช้เวลาไม่เกิน 3 วันในการอนุมัติ และอนุญาิตให้ทดสอบพร้อมกับการส่งของต่างๆ (มีเวลาหลังจากได้รับของ 7 วันในการทดสอบ)
การรายงานผล:ให้รายงานตามแบบฟอร์มที่ให้รายงาน หากรายงานผิดพลาด 3 ครั้งจะไม่อนุญาตให้ทำการเบิกของอีก

“๏๛-_OnizukA_- ๛๏”

• **
ต้องการทดสอบเรื่อง: ความสามารถเซตจุ
ต้องการเบิกไอเทม: กำไลพื้นฐาน รองเท้าพื้นฐาน คลุมพื้นฐาน
ชื่อตัวละคร: -_HoMe_-

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ต้องการทดสอบเรื่อง: ความสามารถเซตจุ
ต้องการเบิกไอเทม: กำไลพื้นฐาน รองเท้าพื้นฐาน คลุมพื้นฐาน
ชื่อตัวละคร: -_HoMe_-

ไม่อนุมัติครับ ทดสอบกันมาหลายครั้งแล้วครับ
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

~Scream~

• **
  • เป้ไงจำไม่ได้หรอ
ต้องการทดสอบเรื่อง: ความสามารถแรร์ใหม่
ต้องการเบิกไอเทม: คันศรประจุระเบิด หอกทลายสวรรค์ โล่แห่งโชคชะตา ไม้เท้าหมอกสวรรค์ ไม้เท้าหมอกสวรรค์
ชื่อตัวละคร: Pepe-The-Best

อันนี้ล่ะพี่อิฐ ได้ป่าว

ผมขอตอบแทนได้มะ

"ไม่อนุมัติ"

โซลเป็นผลพลอยได้จากเซิฟหลัก และมันก็ไม่ได้ต่างกับเซิฟหลัก ถ้าคนเจอเขาก๋เจอกันแล้วแหละครับ

เขามีตังซื้อกันเยอะแยะ ว่าแต่จะเบิกไปซื้อเส้นหรือสุดคุ้มละ อุ๊ป !