GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ปัญหาผู้เล่นบางส่วนหลุดออก และไม่สามารถเชื่อมต่อเซิร์ฟเวอร์ในช่วงนี้

บุคคลทั่วไป · 96 · 18567

อาจารย์ ยุ่น

• Jr. Member
  • **
กำลังหาสาเหตุอยู่ ถ้าตรวจสอบพบ และแก้ไขได้มะไหร่ จะแจก B-Gold ชดเชยให้ภายหลังครับ!
ทีมงานก็อึดอัดใจไม่แพ้กันครับ ทำงานกันอยากหนัก แต่สถานการณ์น้ำท่วมตอนนี้ทำให้ประสานงานกันลำบากมาก

ยังไงก็ขอความร่วมมือจากเพื่อนๆ ด้วยนะครับ ช่วยกันแจ้งเข้ามา วัน - เวลา ที่เกิดปัญหา
ขอกราบขออภัยในความไม่ไว้ล่วงหน้า ณ ที่นี้ด้วยครับ

woon_cry woon_cry woon_cry

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ในส่วนนี้ทีมงานกำลังตรวจหาสาเหตุอยู่ครับ ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ  g#043
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

อาจารย์ ยุ่น

• **
อ้างถึง
ทีมงานตัดสินใจชดเชยให้ผู้เล่นวันละ 200 B-Gold ไปจนกว่าจะแก้ปัญหาได้ โดยนับจากวันแรกที่เกิดปัญหา คือวันที่ 10 พ.ย. เป็นต้นไปค่ะ
จะมีการชดเชยตามนี้ เมื่อทีมงานแก้ไขปัญหาเสร็จสิ้นเรียบร้อยครับ

lovesza

• **
จะจบเม อยู่แล้ว เป็นแบบนี้ ไม่กล้าลงดันเลย ลงไปก็เหมือนวัดดวง เซงสุด ๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 18, 2011, 00:36:14 โดย lovesza »

tood2010

• Newbie
  • *
ผมว่าจีเอ็มน่าจะเข้าไปประกาศในเกมส์ด้วยนะครับ
เพราะตอนนี้กำลังปั่นป่วนเลย
เรื่องปัญหา วิธีแก้ และค่าเสียเวลา
ตอนนี้คนเล่นใหม่กำลังหงุดหงิดมากเลยครับ
แนะนำแค่นี้ล่ะครับ

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ผมว่าจีเอ็มน่าจะเข้าไปประกาศในเกมส์ด้วยนะครับ
เพราะตอนนี้กำลังปั่นป่วนเลย
เรื่องปัญหา วิธีแก้ และค่าเสียเวลา
ตอนนี้คนเล่นใหม่กำลังหงุดหงิดมากเลยครับ
แนะนำแค่นี้ล่ะครับ

ครับผม  g#041
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

lovesza

• **
ผมใช้ เนท ทรู   รายเดือน600
เพิ่งมาออนเล่นตอน 5ทุ่ม ตอนนี้ ตี1 ก็ยังเน่าอยู่

หลุด (ดิสคอนเนค)
ค้าง (ใจหายนึกว่าหลุด)
แลค
npc กดไม่ค่อยขึ้น

ด่วน ๆ  g#046

ProtoCaL

• **

tood2010

• Newbie
  • *
จีเอ็มเข้าไปดูมาแล้วใช่ป่ะครับ
เป็นไงมั่ง หลุดทุก3-5นาที
ผมว่าปิดสักครึ่งวันก็ดีนะครับ
ดีกว่าเปิดมาให้เสียอารมณ์กันแบบนี้
ออนมาหลุด เข้ามาหลุด เริ่มมีอารมณ์ล่ะครับ
 woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

ProtoCaL

• **
อย่าว่าจีมากเลย อย่างน้อยจีก็ยังสนใจมาพูดคุยปัญหา ไม่ได้ทิ้ง
ให้เวลาจีหน่อย

g#009 บอสว่างเลย

ออพติมัส

• Newbie
  • *
 woon_shockจากการเข้าแล้วหลุด  เข้าแล้วเด้ง ค้าง แลค  จนสุดท้ายก็เข้าไม่ได้แว้ว woon_angry