GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไหน GM บอกว่าจะลงโทษไง ชื่อกิลไม่เหมาะสม ยังเห็นเดินเพ่นพ่านอยู่เลย

Asura Inw

• Jr. Member
  • **
  จากบอดนี้ ครับ แจ้งเมื่อ เดือนที่แล้ว  มาเดือนนี้ ก็ยังเหมือนเดิม

แล้วนี่รูป เมื่อ วันนี้ ไปเจอมา รู้สึก ว่าเทร นี้จะเป็นหัวกิลด้วยละครับ  เห็นออนทุกวัน ตั้งแต่วันที่แจ้งแล้วครับ ยังไม่ตรวจสอบอีกหรอ

เซริฟ PK  ครับ จัดการด้วย  อย่าทำงานแบบ ดินพอกหางหมู   หรือโดนยัดเงินหรอ ถึงไม่กล้าแบน

Hot_Get

• Full Member
  • ♫ ~ d►_◄b
  จากบอดนี้ ครับ แจ้งเมื่อ เดือนที่แล้ว  มาเดือนนี้ ก็ยังเหมือนเดิม

แล้วนี่รูป เมื่อ วันนี้ ไปเจอมา รู้สึก ว่าเทร นี้จะเป็นหัวกิลด้วยละครับ  เห็นออนทุกวัน ตั้งแต่วันที่แจ้งแล้วครับ ยังไม่ตรวจสอบอีกหรอ

เซริฟ PK  ครับ จัดการด้วย  อย่าทำงานแบบ ดินพอกหางหมู   หรือโดนยัดเงินหรอ ถึงไม่กล้าแบน

ไม่แน่หัวกิลอาจจะยังไม่รู้ว่าตัวเองโดนแบนเพราะเลิกเล่นก็ได้มั้ง (ถ้ารุปที่ 2 หมายถึงหัวกิลจริง รู้ได้ไงว่าเขาเป็นหัวกิลจริง ๆ  g#039)

Asura Inw

• **

ไม่แน่หัวกิลอาจจะยังไม่รู้ว่าตัวเองโดนแบนเพราะเลิกเล่นก็ได้มั้ง (ถ้ารุปที่ 2 หมายถึงหัวกิลจริง รู้ได้ไงว่าเขาเป็นหัวกิลจริง ๆ  g#039)

เคยส่งสายไปอยู่มาแล้วครับ  หมอนี่เป็นหัวกิล

Asura Inw

• **
รู้สึกว่า จีเอม จะไม่กล้าทำอะไร หมอนี่นะครับ หรือโดนยัดเงินหรือป่าว  ถ้าใช่จะได้ยัดบ้าง

#038 #038 #038 #038 #038

Asura Inw

• **
โอ้โห ไม่มี จีเอ็ม หน้าไหน กล้าแตะ มันจริงๆ วุ้ย

สงสัย รวยแล้วเย็ดตูด จีเอ็ม ป่าว วะ   ถึงได้ไม่มีใคร กล้าแตะเลย

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 woon_huh
     จีเอมคนไหนใช้เล่นอยู่ป่าวววว ..... กิลนี้เห็นนานละเหมือนกัน..

vegiez

• บุคคลทั่วไป
ทางทีมงานกำลังตรวจสอบหัวหน้ากิล อยู่ครับ ผู้เล่น ต้องขออภัยในความล่าช้า จริงๆครับ

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
ทางทีมงานกำลังตรวจสอบหัวหน้ากิล อยู่ครับ ผู้เล่น ต้องขออภัยในความล่าช้า จริงๆครับ
g#014
                อดีตจีเอมเวกิ นี่เอง
                คือตัวปัญหาของความล่าช้าในทุกปัญหาที่หลายๆคนส่งคำร้องไป
                   บางครั้งนะ
                   เรียนสูงแค่ไหนก้อยังไม่ไช่ประเด็น ..
                   แต่ทำงานให้เป็นน่ะ คือประเด็นสำคัญมากกว่า..
                                      g#032

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
กติกาการแจ้ง
การแจ้ง : ใช้รูปถ่ายในเกมอสุราเท่านั้น รูปภาพต้องไม่มีการตกแต่ง ต้องแจ้งเรื่องภายใน 48 ชั่วโมง นับจากเวลาของรูปที่ถ่าย และอัพโหลดรูปภาพที่ up.gameindy.com เท่านั้น แจ้งเรื่องได้ที่ บอร์ดแจ้งเบาะแสผู้กระทำความผิด เท่านั้น
ขออนุญาตล็อกกระทู้นะครับ