GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

พี่จี คับ ทำไรซักอย่างที

Nutjamee

• Jr. Member
  • **
  • ..อดีตคือความฝัน ปัจจุบันคือความจริง..

จัดการไปเถอะ พวกแฮคเกอร์เนี่ย!!
 จ้องแต่จะแฮคแล้วออนตัวมาทำมึน
สงสารพี่เขาที่เล่นมาหลายปี เวลจนได้ขนาดนี้ต้องลงทุนไปเท่าไหร่
ความรู้สึกด้านบวกคงจะน้อยกว่าด้านลบแล้วล่ะ สำหรับเกมนี้
การที่พี่เขาไม่ได้ใช้ข้อมูลจริงแล้วเกิดเหตุการณ์แบบนี้ขึ้น ก็เป็นอุทาหอนของผู้เล่นที่ไม่รักษาสิทธิ์ ในการแสดงความเป็นเจ้าของ
หลักฐานก็มีอยู่ชัดเจนว่าใครแฮคใครเจ้าของ ช่วยหน่อยเถอะ

เกมไทยสั่งได้ ไม่ใช่หรอ  woon_555 woon_555 woon_555
...สักวาหน้าไหนใช้คำหวาน จะไม่ขอพบพานให้เสียหู
ดีแต่ปากเปล่าเคยทำให้ดู เหมือนหมาขู่แค่เห่าเปล่ากัดเอย...

♥♥13_13oY2♥♥

• Jr. Member
  • **

จัดการไปเถอะ พวกแฮคเกอร์เนี่ย!!
สงสารพี่เขาที่เล่นมาหลายปี เวลจนได้ขนาดนี้ต้องลงทุนไปเท่าไหร่
ความรู้สึกด้านบวกคงจะน้อยกว่าด้านลบแล้วล่ะ สำหรับเกมนี้
การที่พี่เขาไม่ได้ใช้ข้อมูลจริงแล้วเกิดเหตุการณ์แบบนี้ขึ้น ก็เป็นอุทาหอนของผู้เล่นที่ไม่รักษาสิทธิ์ ในการแสดงความเป็นเจ้าของ
หลักฐานก็มีอยู่ชัดเจนว่าใครแฮคใครเจ้าของ ช่วยหน่อยเถอะ

เกมไทยสั่งได้ ไม่ใช่หรอ  woon_555 woon_555 woon_555

Like ๆๆ

.P a t c h a :)

• Full Member

Like ๆๆ

สั่งได้(บางเรื่อง)
 #038 #038 #038

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
สักพักก้อจะโดนล็อคแบบนี้ไง

http://forum.gameindy.com/index.php?topic=9288.75

ก็คือเค้าก้อสนับสนุนพวกแฮกเกออ่ะนะ ไม่สนหรอกว่าใครจะเป็นยังไง แฮกกันไปค่ะ แฮกกันเข้าไป  g#008 g#008 g#008

ผู้เล่นตาดำๆ ทำได้แค่ทำใจ ปล่อยมันไปตามยถากรรม ทางแก้คือ ไม่ต้องเล่้น ไม่ต้องเติมเงิน ไม่ต้องเวล พยายามอย่าจุแดง หรือถ้าทำไปแล้ว แล้วโดนแฮก ก็ปล่อยมันไป ถือว่าให้มะหมามันแดรกไป แค่นั้นที่ทำได้  woon_5555 woon_5555 woon_5555

หลักฐานก้อบอกอยู่ว่ามันแฮก แต่ไม่ยอมแบนมัน ไม่ทราบจีจะเลี้ยงมันไว้ทำไรค่ะ !!

พูดอย่างนั่นก็ไม่ถูกนะครับ เพราะถ้าผู้เล่น รักษาสิทธิ์ของผู้เล่นเอง เจ้าของไอดีที่แท้จริงคงได้ไอดีคืนไปแล้วครับ และเรื่องแฮคที่ผ่านมาทั้งหมดผู้เล่นที่แฮคไปก็โดนแบนถาวร
เจ้าของไอดีที่มีการกรอกข้อมูลที่ครบถ้วน เค้าก็ได้ไอดีคืน ทุกคน

จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร 13_13oy2 คำนวณเวลาอัตโนมัติข้อหาหยาบคาย

จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร ya6 คำนวณเวลาอัตโนมัติข้อหาหยาบคาย
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้