GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากรู้ว่าทำไมถึงโดนส่ง คุก เซิฟ สวรรค์

ll_PATza_ll

• Jr. Member
  • **
  • ❤PAtza
แถ อยู่ได้รำคาญเว้ย
เขาไม่ได้กินหญ้ากันนะ
คิดว่าตัวเองฉลาดที่สุดในโลกหรือยังไง
ประจารตัวเองชัดๆ

ไม่ได้ว่าตัวเองฉลาดที่สุด  แต่แค่ต้องการคำตอบ   โง่ หรือ  อ่านหนังสือไม่ออก อะ  g#016 g#016 g#016

เก็บไว้ ด่าตัวเองเถอะเนอะ  g#004 g#004
คงจะอ่านที่ตัวเองพิมไม่เปน
กระบือแท้

ถ้าฉันกระเบื้อ  เธอ ก้คง เป็น งัว แหละค่ะ  ชื่อกระทู้ก้บอกอยู่  แต่ก้ยังเข้ามา แถ เลื่อยเปื่อย

ก็เขาบอกอยู่กระทู้สาธารณะอ่านไม่ออกเองปะว้า
"สาธารณะ" อ่านออกปะ
อีกอย่างเก็บไว้เองทั้งสองอย่างเลยไป ทั้งกระบือ ทั้งงัว(วัว) แถมควายให้เลยละกัน  g#004 g#004

บอดร์  สาธารณะ ก็ใช่อยู่  แต่ให้ตอบตามหัวข้อ    ไม่ใช่  แถ  นอกเรื่อง
หึหึ.

Vt_Valentine

• **
คิดว่าตัวเองฉลาดที่สุดในโลกหรือยังไง
+LIKE!  g#004

ไฟฉาย ,

• **
  • .i. => olo

ไม่ได้ว่าตัวเองฉลาดที่สุด  แต่แค่ต้องการคำตอบ   โง่ หรือ  อ่านหนังสือไม่ออก อะ  g#016 g#016 g#016

เก็บไว้ ด่าตัวเองเถอะเนอะ  g#004 g#004
กระบือแท้

ถ้าฉันกระเบื้อ  เธอ ก้คง เป็น งัว แหละค่ะ  ชื่อกระทู้ก้บอกอยู่  แต่ก้ยังเข้ามา แถ เลื่อยเปื่อย

ก็เขาบอกอยู่กระทู้สาธารณะอ่านไม่ออกเองปะว้า
อีกอย่างเก็บไว้เองทั้งสองอย่างเลยไป ทั้งกระบือ ทั้งงัว(วัว) แถมควายให้เลยละกัน  g#004 g#004

บอดร์  สาธารณะ ก็ใช่อยู่  แต่ให้ตอบตามหัวข้อ    ไม่ใช่  แถ  นอกเรื่อง

แถ  g#025 g#025
ด่าตัวเองหรือยังไง

ll_PATza_ll

• **
  • ❤PAtza
รอให้ทีมงานมาตัดดีกว่า ค่ะ   ตอบไปคนโง่ ก็ไม่เข้าใจ  เพราะ ต่างคนก้ต่างความคิด   หัวข้อก็บอกอยู่นะค่ะ  ถ้าคนฉลาดจะรู้ 
หึหึ.

u.u

• Newbie
  • *

กระบือแท้

มันก็อยู่ในประเด็นนิ เพราะมันอยู่ในเรื่องนี้ด้วยน่ะ

ก็เพราะคุณตั้ง 3k ไงเลยโดนมันแถยังไงอ่ะ

มันก็ยังอยู่ในเรื่องน่ะ ถ้าแถมันต้องนอกเรื่องในบอด  g#017

_Mosquito_

• **
ทุคคนต่างเข้ามาชมเค้าทั้งนั้น เค้าจะเริ่มรู้ตัวบ้างป่าวว้า  woon_555 woon_555

ll_PATza_ll

• **
  • ❤PAtza
รอให้ทีมงานมาตัดสินค่ะ    ขอขอบคุณความคิดเห็นจากทุกคนนะค่ะ
หึหึ.

u.u

• Newbie
  • *
รอให้ทีมงานมาตัดดีกว่า ค่ะ   ตอบไปคนโง่ ก็ไม่เข้าใจ  เพราะ ต่างคนก้ต่างความคิด   หัวข้อก็บอกอยู่นะค่ะ  ถ้าคนฉลาดจะรู้ 

คุรก็ได้แต่อ้างถึงแต่หะวทู้แต่เรื่อคือมันเป็นการขาย 3k

ซึ่งเขาก็รู้กันว่าทำไมถึงโดนแต่คุณคงคิดว่า ก็อุตส่าตั้ง ขายหู3kล่ะมันน่าจะไม่โดนนิคับแค้นใจอะไรงี้

ไฟฉาย ,

• **
  • .i. => olo
555  woon_555

เอาละผมจะตอบให้ดีดีนะ
ตั้งใจฟังด้วย จขกท อย่าโง่
คือ ที่คุณโดนก็เพราะคุณตั้งขาย หูเอลฟ์ 3k อันนี้เข้าใจแล้วใช่มั้ย
ถูกที่คุณมีสิทในการขายตามธารณะ
แต่ มันชัดเกินไป อีกอย่างที่คุณแถว่าจะตั้งเท่าไหร่ก็ได้มันเปนสิทของคุณ
อันนั้นมันก็ถูก
แล้วถ้าจีเอ็มเขาไม่อยากตอบบ้างล่ะ
อันนั้นมันก็สิทของเขาใช่มั้ย
เขาก็ตอบคุณเขาไม่ใช่ได้ตังนิถูกปะ  woon_huh woon_huh

patza

• Newbie
  • *
เมื่อไหร่จีเอ็มจะมาล็อคกระทู้สักทีคับ   เห่า มา เห่า ไป  เห่า ไป เลื่อย ๆ ไม่จบกันสักทีนะงับ

CacAloz

• Full Member
จากคำถามของเจ้าของกระทู้นะครับ

Q: อยากรู้ว่าทำไมถึงโดนส่ง คุก
Q: รู้ว่าตัวเอง ตั้งห้องสนทนาขายหูเอฟ 3k   แต่ งง ว่าทำไมถึงโดนส่งคุก   แล้วไม่ทราบด้วยว่าจีเอ็มคนไหนเป็นคนส่ง

A : จากที่ผู้เล่นตั้งห้องสนทนาขายหูเอฟ 3k ซึ่งอย่างที่รู้ๆกันราคาไอเทมชิ้นดังกล่าวสูงกว่าที่จะตีเป็น 3,000 บิลล่า อย่างแน่นอน
และการขายไอเทมนั้นสามารถตั้งร้านขายได้นะครับ
ซึ่งถ้ามีผู้เล่นส่งภาพเข้ามาที่หน้าแจ้งผู้กระทำความผิด ทางทีมงานจะทำการลงโทษอย่างแน่นอนครับ เพราะดูยังไงก็สื่อไปในด้านขายไอเทมเป็นเงินจริง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 24, 2012, 17:31:44 โดย จีเอ็มเปเป้ »