GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ต้องการความสมดุล สงครามชิงปราสาท

แหม่ว่าใครมโนรู้ๆกันอยู่นะครับ ไม่ต้องปลอบใจตัวเองหรอก พวกคุณน่าจะรู้ดีที่สุด แต่เสือกแกล้งทำเปนไม่รู้ แบทผมจะลงหรือไม่ลงก็เรื่องของผมครับ ว่างๆก็ไปตีกันเองนะ คนหายจะหมดละ 555

PanGaPonG

• Newbie
  • *
เอาเวลาไปขายของรอวันเซิฟปิด (แปลกใจทีมงานจะไม่ตอบแค่ในบอร์ดตลาดนี้น่า กระทู้นี้ทำไมทีมงานไม่มาตอบ)
 woon_cry woon_cry

ZoDiC คนเดิม

• Full Member
ปัญหามันอยู่ที่ กิลใหญ่ แล้วเรื่องอำนาจ พอเรื่องอำนาจ เข้ามากๆ ก็กลายพันธ์ เป็นกร่าง  พอกร่างๆ ก็หยามเขาไปทั่ว ตั้งตี้  ตี กิลใหม่ๆ ตั้งตี้ ครองแมพเวล แบบว่า เฮ้ยกิลกรูใหญ่ กิลกรูต้องมีสิทธิ์ ครองแมพนี้เว้ย  อะไรประมาณนี้ ป่าว

ปล. เราคิดไปเองนะ เข้าใครก็อย่าร้อนละ อิอิ #038

OMG_inw

• Jr. Member
  • **
มันก็มีปะปนกันหมดแหละ เรื่องทำมะดามาก คนเยอะเรื่องแยะ ไม่ใช่พ่อพระแม่พระกันหมดทุกคนในกิล ดีนะสวรรค์ไม่มีพีเค ไม่งั้นโดนเยอะกว่านี้อีก คิดแค่นี้ไม่ได้แนะนำเปิดเซิฟเวลเองเลยฮะ woon_sunny

- OneM | Az -

• Newbie
  • *
เอาเวลาไปขายของรอวันเซิฟปิด (แปลกใจทีมงานจะไม่ตอบแค่ในบอร์ดตลาดนี้น่า กระทู้นี้ทำไมทีมงานไม่มาตอบ)
 woon_cry woon_cry
ทีมงานขี้เกียจ g#017 g#017

# g#046 พัฒนาให้ดีขึ้นไม่ใช่แย่ลง #038 g#004 g#037 .

aod6

• Newbie
  • *
 woon_angry ปัญหามันอยู่ที่พวกกิลไม่ได้เปนพันธมิตรแต่เป็นเพื่อนกันลงมากันช่วยกัน มันเสียสมดุลของการชิงปราสาท รอดูต่อไปดิครับถ้าอีกฝั่งไม่ลงวอ แล้วกิลที่ครองก็ไม่ต้องลง สรุปเลิกระบบนี้ไปเถอะครับ จะได้อยู่แบบสงบๆไม่ต้องต่อสู้กัน woon_5555

aod6

• Newbie
  • *
 woon_bye ถ้าเปนแบบที่ว่าไม่มีกิลไปตี ในสงคราม พวกที่ครอง คงสนุกมากนะครับ g#030

aod6

• Newbie
  • *
 woon_555วันนี้ไม่มีคนไปลง วอ คงสนุกกันมากนะครับ อยากเสนอ จีเอ็มหน่อยครับ ปรับให้สมดุล กิลนอกตีกันไม่ได้ ธงไม่มีอมตะกันช่วยกันได้แค่2กิล พันเท่านั้น ลองรับไปพิจารณาดูครับ เกมส์น่าจะสนุกกว่าเพราะกลิเล็กๆก็ไปลงวอได้
ถ้าเปนอยู่แบบนี้ รับรองจะมีแค่2ฝั่งที่เปนอริกันลงถ้าวันหนึ่งวันได ฟรีวุ้นเลิกลงวอ แล้วจะมีคนมาทำสงครามชิงปราสาทกันหรอครับ ลองไปคิดกันดู ถ้าทำไม่ได้ก็ยกเลิกระบบไปเถอะครับ

mankura

• Newbie
  • *
woon_555วันนี้ไม่มีคนไปลง วอ คงสนุกกันมากนะครับ อยากเสนอ จีเอ็มหน่อยครับ ปรับให้สมดุล กิลนอกตีกันไม่ได้ ธงไม่มีอมตะกันช่วยกันได้แค่2กิล พันเท่านั้น ลองรับไปพิจารณาดูครับ เกมส์น่าจะสนุกกว่าเพราะกลิเล็กๆก็ไปลงวอได้
ถ้าเปนอยู่แบบนี้ รับรองจะมีแค่2ฝั่งที่เปนอริกันลงถ้าวันหนึ่งวันได ฟรีวุ้นเลิกลงวอ แล้วจะมีคนมาทำสงครามชิงปราสาทกันหรอครับ ลองไปคิดกันดู ถ้าทำไม่ได้ก็ยกเลิกระบบไปเถอะครับ
พวกกิลขี้แพ้ไม่กล้าลงวอ สู้ไม่ได้ก็อ้างระบบ woon_555

OMG_inw

• **
ฟรีวุ้นกากๆไม่วอกุไม่เห็นจะเดือดร้อน คิดว่าพวกมรึงเปนใครเหรอ แม่มกากเอง นอนวัดแหละดีละอ้างนู่นอ้างนี่  คนอื่นกิลอื่นยังอยุ่กันได้ กุละขรรมมาโทดระบบ   woon_bye

-AvenGer-

• Newbie
  • *
ฟรีวุ้นกากๆไม่วอกุไม่เห็นจะเดือดร้อน คิดว่าพวกมรึงเปนใครเหรอ แม่มกากเอง นอนวัดแหละดีละอ้างนู่นอ้างนี่  คนอื่นกิลอื่นยังอยุ่กันได้ กุละขรรมมาโทดระบบ   woon_bye

โถ่ๆ ไอสัส ทีงี้ละเก่งจัง  3-4กิล รุม เก่งจัง เก่งจริงทำไม ไม่ลง แข้่งกิลละครับ คนเท่าๆกัน ไม่ลงละครับ สวะสังคมเกมออนไลน์เอ้ย  woon_555

โถ่ๆ ไอสัส ทีงี้ละเก่งจัง  3-4กิล รุม เก่งจัง เก่งจริงทำไม ไม่ลง แข้่งกิลละครับ คนเท่าๆกัน ไม่ลงละครับ สวะสังคมเกมออนไลน์เอ้ย  woon_555
นายๆ เสียดายไม่มีปุ่ม LIKE

OMG_inw

• **

อ้าว ถ้ากุมีเวลากุคงลงไปละ กุลงแล้วไม่มีเวลาแข่ง กุจะลงทำเหี้ยอะไร สมองมึงใช้แค่คั่นหูเหรอ วุ้นฟรี ที่ว่าเก่งๆ มึงเจอกะกุได้นะ ส่วนไอ้พวกเลียตูดวุ้นฟรีที่ถามหาปุ่มไลค์ แม่มสู้ไม่ได้ ก็เห่าเอา ทำเป็นเก่ง ละหายหัวไปเลย ไหนบอกอยู่กิลไหนก็ได้ เขาเอามึงมั้ยล่ะเดะนี้ เก่งนักนี่ มโนไปเรื่อย กุละขรรม  woon_5555

อ้าว ถ้ากุมีเวลากุคงลงไปละ กุลงแล้วไม่มีเวลาแข่ง กุจะลงทำเหี้ยอะไร สมองมึงใช้แค่คั่นหูเหรอ วุ้นฟรี ที่ว่าเก่งๆ มึงเจอกะกุได้นะ ส่วนไอ้พวกเลียตูดวุ้นฟรีที่ถามหาปุ่มไลค์ แม่มสู้ไม่ได้ ก็เห่าเอา ทำเป็นเก่ง ละหายหัวไปเลย ไหนบอกอยู่กิลไหนก็ได้ เขาเอามึงมั้ยล่ะเดะนี้ เก่งนักนี่ มโนไปเรื่อย กุละขรรม  woon_5555
สวรรผมตั้งกิลเองครับ ไซโคร ไม่เคยไปขอใครอยู่กิลไหน คุณเมาอะไรปะครับ ส่วนพิพบผมเป็นหัวกิลเอง สวรรแค่เซิร์ฟรองครับ พิพบเซิร์ฟหลัก นั้นขนาดตัวเซิร์ฟรองผมลงแบทไปยังฆ่าพวกคุณตายเป็นหมา ลุมกันเป็น10 ยังมาร้องในบอร์ดขนาดนี้  woon_5555