GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กล่องพื้นฐาน...กับเทคนิคการเปิดกล่องให้ได้กำไล

nicky01

• บุคคลทั่วไป
ถ้าเปิด 100 กล่องละได้ฝันร้ายละ ทำงัย ???  woon_huh woon_huh

100 กล่อง มีโอกาสสุ่มได้ ค่อนข้างชัดเจนนะครับ (กดแบบรัวๆไปเลยนะครับ) ผมเคยทดลองเหมือนกัน  woon_sad1

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• Full Member
  • <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
ถ้าเปิด 100 กล่องละได้ฝันร้ายละ ทำงัย ???  woon_huh woon_huh

100 กล่อง มีโอกาสสุ่มได้ ค่อนข้างชัดเจนนะครับ (กดแบบรัวๆไปเลยนะครับ) ผมเคยทดลองเหมือนกัน  woon_sad1
.ทดลอง100กล่องนี่ได้กำไลกี่วงหรอคับ
                               g#019 g#019 g#019

MarCus_KP

.ทดลอง100กล่องนี่ได้กำไลกี่วงหรอคับ

ถ้าตามทฤษฎีก็ 5วงอะ - - แต่ก็นะ อยู่ที่ดวง

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>

ถ้าตามทฤษฎีก็ 5วงอะ - - แต่ก็นะ อยู่ที่ดวง
g#027 g#027 g#027
          ก้อคือ5%..ตามทฤษฎี....อีก95% คือดวงล้วนๆๆๆๆๆๆมิน่า...ผมเปิด10กล่องรวด ถึงได้แต่รองเท้ากับผ้าคลุม..ดวงกุดแต๊น้อ
                          g#028 g#028 g#028

_KesuHime_

• Jr. Member
  • **
  • โก๊ะวันล่ะนิด จิตแจ่มใส
ได้ตอนจุครั้งแรกกะครั้งที่3จากตัวละครเดียวกัน
ปัจจุบันจุรวม11ครั้งก็ยังไม่ได้เพิ่ม g#033 g#033

ครับ ครับ. :)

• **
  • อะเด้ะ *
เคยเปิดได้นะตอน เที่ยง ๆ นี้แหละ
- ไปหน้าไซร์แล้วโกยแน่บ ตอนนั้นไม่ได้คิดไรมากหรอก คิดว่าจะวิ่งไปหาเพื่อน แล้วกดเิปิดกล่องเล่น ๆ ดูได้มาวงนึง
สรุป ไม่ต้องคิดไรมากหรอก เปิด ๆ ไปเหอะ คิดยังงี้ไว้ ดีกว่าลุ้นแล้วไม่ได้ใจจะหายยิ่งกว่านะครับ #
######

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
ดวง ไม่มีนี่เซ็งจริง

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

inw_guy

• เกรียนครับ เอิ้กๆ

บ้ากาม

• **
เปิดได้ตอนจุ4และก็ซื้อกล่องพื้นฐาน(พึ่งซื้อครั้งแรก)เปิดได้กำไลเหมือนกันครับ แต่ตอนนี้ขายไปทั้ง2วงแล้วครับ เพราะเกมเป็นอย่างทุกวันนี้เลยไม่อยากเล่น

FRIendSHIp

• Bowie Lam bikini. :3
  • I Love Me

ได้ กำไล ตอนจุ2 และตอนจุ5  รวมๆ ได้มา2วง   และอีกไอดี จุ1 ได้มา1วง 

อยากที่บอกและครับ  ดวง ล้วนๆ 5%ไม่ต้องคิดอะไรมากมาย[size=78%] g#020 [/size]

ยู้ฮู้ววว~~//

AsunAllI3araTz

จุ1ได้กำลัยเลย ครับ สมัย นั้น ขายไป ในราคาที่เเสนจะถูก 555
130 เอม เสียดาย อย่างเเรง ตอนนี้ ก็เเพงขึ้นมาก พอ จุ 2 - 3 -4 ก็ไม่ได้
พอ จุ5 จุ ไม่เสีย ตังมาเพราะเรา ดอง จุ 4 ไว้นาน มาก
ก็ ขี้เกียจทำเควส 5-6 ลยไม่ได้ กล่อง
ไปซื้อกล่องมาเปิดไป 150Mได้มา1วง อิอิ
เเล้วก็ ซื้อกล่องอีก 120เอมยังไม่ได้ที หวังว่า ซื้ออีกคงได้ นะ  g#003 

AsunAllI3araTz

จุ1ได้กำลัยเลย ครับ สมัย นั้น ขายไป ในราคาที่เเสนจะถูก 555
130 เอม เสียดาย อย่างเเรง ตอนนี้ ก็เเพงขึ้นมาก พอ จุ 2 - 3 -4 ก็ไม่ได้
พอ จุ5 จุ ไม่เสีย ตังมาเพราะเรา ดอง จุ 4 ไว้นาน มาก
ก็ ขี้เกียจทำเควส 5-6 ลยไม่ได้ กล่อง
ไปซื้อกล่องมาเปิดไป 150Mได้มา1วง อิอิ
เเล้วก็ ซื้อกล่องอีก 120เอมยังไม่ได้ที หวังว่า ซื้ออีกคงได้ นะ  g#003
ลืมไป ตอน ได้ กล่องอะ ตอนนั้นเข้า ขาย 25เอมผม ขอลด 5เอมเหลือ 20 เขาบอกว่าไม่ได้ ผมเลย บอกเอางี้ ได้กำลัย เราให้ นาย10 เอมเลย เอาบะ ให้เพิ่มนะ เราเปิดได้ ผมเดลให้ เข้า ีอก 10เอม เลย สรุป ต้องเป็นคนดี ไม่เกรียน สำคัญ! หน้าตาดี  woon_5555