GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ตัวติดตั้งอสุราเซิฟเวอร์ทดสอบ(วุ้นนรก) และเงื่อนไขการเข้าเล่นเซิฟเวอร์ทดสอบ

coalapanda

• Administrator
  • Full Member
กฎของ server วุ้นนรก!! โดย : coalapanda
ทำความเข้าใจเบื้องต้นเกี่ยวกับ bug (อ่านยาว) เครดิตจากบอร์ดเก่า : ท่านอำนาจ คนหมั่น
Gamer & Tester (update1 : ทำความเข้าใจก่อนเล่นนรก) Credit: คุณ ManiacMaew

Link ลิ้งค์โหลดเกมอสุราวุ้นนรกด้วยตัวช่วยดาวน์โหลด

Link ลิ้งค์โหลดเกมอสุราวุ้นนรกแบบลิงค์ตรง แพทช์ 1174 (จะใช้โปรแกรมช่วยดาวน์โหลดอื่นๆ มาช่วยก็ดีนะครับ)

เงื่อนไขการเข้าเล่นเซิฟเวอร์ทดสอบวุ้นนรก...
หลักๆเลยคือ ต้องมีเงินโซลขั้นต่ำ 20,000 โซล
โดยเงินโซลของเซิฟเวอร์วุ้นนรกเนี่ย จะได้พร้อมกันกับการเติมเงินเข้าเซิฟเวอร์หลักทุกเซิฟเวอร์
คือเติมเงินเซิฟเวอร์หลักก็ได้โซลในเซิฟเวอร์วุ้นนรกด้วยนั่นเอง
แต่เงินคงเหลือหลังจากใช้จ่ายนั้น จะแยกออกจากกันนะ
เช่นเติมเงิน 150 บาท จะได้เงินโซล 15,000 ทั้งเซิฟเวอร์หลักและวุ้นนรก
แต่ถ้าเซิฟเวอร์หลักจ่ายไป 5,000 เซิฟเวอร์หลักก็จะเหลือ 10,000
แต่เซิฟเวอร์วุ้นนรกก็จะยังคงเหลือ 15,000 เช่นเดิม
สำหรับเซิฟเวอร์นรกนี้ ถ้าหากว่าใช้จ่ายโซลจนเหลือต่ำกว่า 20,000
ก็ยังคงสามารถเล่นได้อยู่ แต่ถ้าออกจากเกมเมื่อไหร่ จะเข้าเล่นไม่ได้อีก
ต้องทำให้เงินโซลเพิ่มขึ้นเป็น 20,000 หรือมากกว่าก่อน จึงจะเข้าเล่นได้อีกครั้ง

นอกจากจะต้องมีโซลขั้นต่ำ 20,000 โซล ให้สามารถเข้าเล่นได้แล้ว
ต้องเข้าใจและยอมรับกฎกติกาต่างๆของเซิฟเวอร์วุ้นนรกให้ได้ด้วยนะครับ
เล่นไปแล้วรับไม่ได้ เดี๋ยวจะมาโวยวายกันทีหลังไม่ได้นะครับ

ป.ล. เซิฟเวอร์ทดสอบ ของหายไม่รับผิดชอบตามคืนให้ รีเซิฟเวอร์ไม่คืนโซลให้นะครับ
เดี๋ยวจะหาว่าไม่บอก  #038

อ้างอิงจากกระทู้ของคุณ ~:•<แมวปีศาจ>•:~ นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 16, 2015, 17:31:35 โดย จีเอ็มวอลุ่ม »