GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไหนบอกว่าปิดการแจ้งเเฮคไงครับ

บุคคลทั่วไป · 131 · 23534

T0Nz

• Full Member
เย้ยฟ้า ท้าดิน  woon_555

เล่นกับใครไม่เล่นเนาะหนู  woon_5555 woon_5555

oh_RaymonDD

เอ่อ..คือ ไม่ทราบว่าหน้าเจ้าของ จ.ข.ก.ท โบกด้วยปูนอ่าไรคับ ทำไมมานเเข็งกระด้าง เเบบนี้
ผมจะซื้อมามั้งอ่าคับ พอดีบ้านผม สีมันเริ่มหาย ๆ ละ *-*

oh_RaymonDD

เอ่อ..คือ ไม่ทราบว่าหน้าเจ้าของ จ.ข.ก.ท โบกด้วยปูนอ่าไรคับ ทำไมมานเเข็งกระด้าง เเบบนี้
ผมจะซื้อมามั้งอ่าคับ พอดีบ้านผม สีมันเริ่มหาย ๆ ละ *-*
เพิ่มเติม บ้านผมยังไม่เเข็งเเรงเท่าหน้าของคุณเลยคับ จ.ข.ก.ท

^^!! งั่ง ^^!!

• มู๋ แดง ^__^

คนพวกนี้ เค้าไม่เจ็บแสบ อารายหรอก
เค้าหากินเป็นอาชีพ... g#037 g#037
"ขอบอกเทอ..อีกครั้ง ช้านรัก เทอ คนเดียว "

สาวกต่อมลูกหมาก

• Jr. Member
  • **
ช่างกล้าจังนะ
เขาเป็นคนที่แฮ็คคนเหรอคับ เขาเป็นใครเล่นเซิร์ฟเวอร์ไหน จะได้ระวังตัวไว้คับ g#035 g#035 g#035

pk อยากให้บอกชือตัวละคร หลักของมัน ใหม  woon_o_oกิลก้อรู้    ฟ-ง   woon_555 woon_555 woon_555

อุ๊บบบบ!! ยังบอกไม่ได้หลอก หลัก ฐานเรายังไม่มากพอ เดว จะโดน ข้อหา หมิ่นประมาท แอบอ้างชือเสียง ทำให้ผู้อืนได้รับความเสียหาย g#031 g#031 g#031
ตัวละครหลักของผมตัวไหนครับ กิลอะไรครับ เพราะผม เล่นอยู่ที่ เซิร์ฟ ดาวดึง เเละไม่เคยเล่น พิพบ นะ เพิ่งมาเล่น นี้เเหละ ครับ
ไม่รู้ก็อย่า เสือก เป็นรู้จะดีกว่า นะครับ ไอดี อีเมล พาสเมล ควร จะเก็บไว้ดีๆ นะครับ ไม่งั้นผมเเฮค คุณไม่ได้หรอก

คนเล่นเทรจุ 6 ตัวนี้ ฟรัง เหรอ

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

---------IcezeicE

ช่างกล้าจังนะ
เขาเป็นคนที่แฮ็คคนเหรอคับ เขาเป็นใครเล่นเซิร์ฟเวอร์ไหน จะได้ระวังตัวไว้คับ g#035 g#035 g#035

pk อยากให้บอกชือตัวละคร หลักของมัน ใหม  woon_o_oกิลก้อรู้    ฟ-ง   woon_555 woon_555 woon_555

อุ๊บบบบ!! ยังบอกไม่ได้หลอก หลัก ฐานเรายังไม่มากพอ เดว จะโดน ข้อหา หมิ่นประมาท แอบอ้างชือเสียง ทำให้ผู้อืนได้รับความเสียหาย g#031 g#031 g#031
ตัวละครหลักของผมตัวไหนครับ กิลอะไรครับ เพราะผม เล่นอยู่ที่ เซิร์ฟ ดาวดึง เเละไม่เคยเล่น พิพบ นะ เพิ่งมาเล่น นี้เเหละ ครับ
ไม่รู้ก็อย่า เสือก เป็นรู้จะดีกว่า นะครับ ไอดี อีเมล พาสเมล ควร จะเก็บไว้ดีๆ นะครับ ไม่งั้นผมเเฮค คุณไม่ได้หรอก

คนเล่นเทรจุ 6 ตัวนี้ ฟรัง เหรอ

คง ใช่.................  woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

ไม่ออนเลย สงสัยจะ เอาปูน โบกที่หน้าออกระมั้ง 

ลด ดีกรี ความหน้าด้าน ลง   #038 #038 #038 #038

ปูน ปาสเตอร์ มั้ง 55 อึด ทน แข็งแรง (ด้านซะไม่มี)

เสริม เหล้ก ด้วยนะเออ

ใครว่างๆ เอารถแมคโคร ไปถล่มที เผือมันจะแตกเปงผงๆ
หรือตอกเสาเข็ม ทับก้อได้นะ  ระวังเสาเข็มหัก อะ g#004 g#004 g#004 g#004

Crossζy

ผมอยากทราบว่าทีมงานไม่โทษแบน รหัสถาวร หรือ ไอพี ถาวรหรอครับบบบ
ส่วนมากผมเห็นแค่ ขังคุก 168 วัน

(ว่าแต่ จขกท. สุดๆครับ ขนาดเพื่อนผมเอาของผมไปเจอผมกดดัน 2-3 วันมันก็บอกละ+ให้ของคืน) g#024

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

bird

• Jr. Member
  • **
เรียนมาเยอะ ทีมงานไม่มีสิทขนาดนั้นหลอก
สังเกตูตอนเปลี่ยนหัวกิลนะคับคนแฮกคนเดวกัน