GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มนุษย์มีสีชุด / จะมีการอัปเดทให้เผ่ายังไงป่าวคับ

birdboss

• Newbie
  • *
มนุษย์มีสีชุดให้เปลี่ยน เผ่าจะมีอะไรให้อัพเฉพาะสายอะคับ

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • idunno n iduncare .
ยังไงหรอค่ะ ?
ตามที่จับใจความได้ก็คือ เผ่ามนุษย์มีสีชุด แต่เผ่าไม่มีใช่ไหมค่ะ ที่หมายถึง

คือว่า เผ่าอสุราไม่มีสีชุดเพราะว่า ยังไม่มี C3 ค่ะ

ตอบผิดประเด็นก็ขอ อภัยด้วยนะค่ะ  g#017
#วุ้นนรกกกกกกก ♥

birdboss

• Newbie
  • *
ต้องมี c3 ก่อนค่อยมีสีชุดหรอครับ ????

ยังไงหรอค่ะ ?
ตามที่จับใจความได้ก็คือ เผ่ามนุษย์มีสีชุด แต่เผ่าไม่มีใช่ไหมค่ะ ที่หมายถึง

คือว่า เผ่าอสุราไม่มีสีชุดเพราะว่า ยังไม่มี C3 ค่ะ

ตอบผิดประเด็นก็ขอ อภัยด้วยนะค่ะ  g#017

: 3

• Full Member
  • โป้ยยยยยยย` ♥
มันต้องมี C3 มาก่อนคับ สีชุดถึงจะตามมาได้ เพราะ สีชุดของเผ่ามนุษย์ ก็มีให้ใช้ร่วมกับ C3 หวังว่าจะเข้าใจที่บอกนะ  g#017
Never mind .