GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ผมมีของแบบนี้เล่นเบอสายไรดีครับ

-_Assassin_-

• Newbie
  • *
ตัวละครผม จุ 2 ครับ อยากเล่นเบอครับ ของที่มี อยุ เซต นักรบหายนะ [ยศเสเลือด-มอง] ขวาน ใหญ่ 66

หมวกเทพรัชแกร่ง คลุมจักรเสเลือด  ควรเล่นเบอสายอะไรดีครับ ละควรอัพสเตตัสยังไงดี จุ 2 อะครับ ^^

ใครเล่นเป็นบอกทีนร้าครับ  woon_bye woon_bye woon_bye

-_Assassin_-

• Newbie
  • *
ละอิกอย่่างครับ เบอควรมี ต่อเนื่องไหมครับ..

i-am-1707

• อยากมีฮาเร็ม!!!
  • Jr. Member
  • **
  • ฤดูผสมพันธ์
ชีวิตที่เราอยากจะเป็น.....ไม่เห็นต้องเหมือนใคร!!!! woon_angry woon_angry

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • Full Member
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+

i-am-1707

• **
ชีวิตที่เราอยากจะเป็น.....ไม่เห็นต้องเหมือนใคร!!!! woon_angry woon_angry
g#016 g#016 g#016

ใช่เลย g#016 ผมยังเล่นเบอสายหมัด!! g#016 g#016
OMG!!!!  g#034 g#034 g#034 คงอัพสกิลติดตัวพอตัวเลยสินะ woon_huh woon_huh (ทำไปได้)
เยี่ยมครับ  g#031 g#031

i-am-1707

• **

i-am-1707

• **

♥ น้องเอ :)'

เล่นเบอร์สายเทคนิคสิ 'w' เคยเห็นคนอื่นเล่นน่ะเทพดี กระแทก หลั่งเลือด ทลายภูผา หลั่งเลือด =A=

420

• **
เล่นเบอร์สายเทคนิคสิ 'w' เคยเห็นคนอื่นเล่นน่ะเทพดี กระแทก หลั่งเลือด ทลายภูผา หลั่งเลือด =A=

ขวานเล็กใช้หลั่งเลือดได้เหรอครับ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

ขวานเล็กใช้หลั่งเลือดได้เหรอครับ
ได้ดิ ควาย แต่เรียนคงไม่พอที่จะอัพระดับ5

[R]z.

• เหงาครับ
  • Full Member
  • หน้าตาดี พ่อให้มา

ได้ดิ ควาย แต่เรียนคงไม่พอที่จะอัพระดับ5

ไม่ได้ต้องสลับอาวุธก่อน จุ๊ๆๆๆ...

รู้จักอ๊ะบูมสวนกุหลาบนนท์อ่ะ เจอได้ ใครๆก็เรียกผมว่าบูมกลิ่นเปรี้ยว