GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ยืนยันว่าอาชีพพระโกงเกินไป

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
ู^ เอามาแค่โค้ดวิดีโอพอ แบบนี้

โค๊ด: [Select]
[youtube]XQC_3bB0X5Y[/youtube]

420

• Jr. Member
  • **
รบกวนทีมงานช่วยปรับพระให้อ่อนลงอีกเยอะๆนะครับ เพื่อให้ จขกท. มีความสุขกับการเล่นคนเดียว

Godzilla

• Newbie
  • *
ในคลิปพระอ่อนเองปะคับ ที่ผมเหนมันไม่ใช่นะคับ ไม่ได้เรียกร้องอะไรมากมาย
คุนไอเจมก้ได้มาบอกเองว่าแรงมาก แปลว่าผมไม่ได้มั่วเอาเอง เพราะงั้นถ้าว่าผมก้เหมือนว่าคุนไอเจม
วิเทพขนาดนี้ยังยอมรับว่าแรงมาก อันนี้ควรจะยอมรับกันได้หละคับ

3eCausez

ผมก็เพิ่งเอาวิไปลองโดนมาครับ เเรงสุด 12k ยอมรับว่าเเรงจริงๆคับ เเต่ถามว่าจะมีสักกี่คนทําได้เเบบนั้น

muanglnw

• **
ผมไมไ่ด้ให้ดูดาเมจผมให้ดูอัตตราการกินเอ็มพี ถ้ายังมีเศษเสี้ยวของสติปัญญาหลงเหลืออยู่คงบอกได้นะว่ามันกินเอ็มพีมากๆ ใช้งานจริงแทบไมไ่ด้หรอก

Jay_Freedom

• **
  • พูดไม่ค่อยเก่ง ... แต่รักหมดใจ
    • http://www.facebook.com/jay.freedom3
จี คร้าบบบบบ  วันนี้ผมไปแบทมาแล้วแพ้ วิ เทร พารา เบอ เบลด  วอ ฮันเตอร์ และที่สำคัญ ผมแพ้พระด้วยละ ผมเล่นแอสนะครับ ช่วยปรับอาชีพเหล่านี้ลงให้เก่งน้อยลงหน่อยได้มั้ยครับ แอสผมจะได้สู้เค้าได้ เช่น

พารา ให้สกิลผลึกเนี้ยให้มีเวลาใช้งาน 5 วินาทีก็พอ แล้วดีเลย์สัก 20 วิ
พระ เนี้ยก็ให้แอสพุ่งทะลุกายได้
วอ เนี้ยก้อให้ลดค่าดาเมจลงเวลาโจมตี้ด้วยหน่อย ให้โป๊ะเบากว่าแอส
เทร เนี้ยถ้าแอสพรางขอให้หยุดเวลาไม่ได้
ที่สำคัญเลย ให้ วิ ปรับลงอีก เวลาโกยแล้วให้โจมตีเบาลงเหมือนอาชีพอื่น , ให้ลบไอเทมที่ทำให้คนตีวิแล้วเดินช้าออกไป

จีจะปรับลดแต่ละอาชีพลงให้แอสผมสู้ได้หน่อย หรือว่าจะปรับให้แอสผมเก่งขึ้นก็ได้นะครับ  ผมอยากแบทชนะอาชีพเหล่านี้นะครับ  ขอบคุณจี ล่วงหน้าครับ

sedthawut

• **
จี คร้าบบบบบ  วันนี้ผมไปแบทมาแล้วแพ้ วิ เทร พารา เบอ เบลด  วอ ฮันเตอร์ และที่สำคัญ ผมแพ้พระด้วยละ ผมเล่นแอสนะครับ ช่วยปรับอาชีพเหล่านี้ลงให้เก่งน้อยลงหน่อยได้มั้ยครับ แอสผมจะได้สู้เค้าได้ เช่น

พารา ให้สกิลผลึกเนี้ยให้มีเวลาใช้งาน 5 วินาทีก็พอ แล้วดีเลย์สัก 20 วิ
พระ เนี้ยก็ให้แอสพุ่งทะลุกายได้
วอ เนี้ยก้อให้ลดค่าดาเมจลงเวลาโจมตี้ด้วยหน่อย ให้โป๊ะเบากว่าแอส
เทร เนี้ยถ้าแอสพรางขอให้หยุดเวลาไม่ได้
ที่สำคัญเลย ให้ วิ ปรับลงอีก เวลาโกยแล้วให้โจมตีเบาลงเหมือนอาชีพอื่น , ให้ลบไอเทมที่ทำให้คนตีวิแล้วเดินช้าออกไป

จีจะปรับลดแต่ละอาชีพลงให้แอสผมสู้ได้หน่อย หรือว่าจะปรับให้แอสผมเก่งขึ้นก็ได้นะครับ  ผมอยากแบทชนะอาชีพเหล่านี้นะครับ  ขอบคุณจี ล่วงหน้าครับ
"มึงกากเอง"โทษทีหยาบไปหน่อย  #038 #038

420

• **

"มึงกากเอง"โทษทีหยาบไปหน่อย  #038 #038

เขาเย้ย จขกท. หรือเปล่า  g#015

..BlacK Yard ..❀

• Newbie
  • *
  • คนมากมายเมื่่่อตอนตี 4
พระ คนนี้จะเป็นไอดอลของพระหลาย ๆ คน
 woon_love woon_love woon_love
These feelings I can't shake no more
These feelings are running out the door
I can feel it falling down
And I'm not coming back around again
Remember When..

โจ้ครับ I-jaMes

• **
  • [งอนแล้วน้า]
    • https://www.facebook.com/junladit.chompoo?ref=tn_tnmn
ในคลิปพระอ่อนเองปะคับ ที่ผมเหนมันไม่ใช่นะคับ ไม่ได้เรียกร้องอะไรมากมาย
คุนไอเจมก้ได้มาบอกเองว่าแรงมาก แปลว่าผมไม่ได้มั่วเอาเอง เพราะงั้นถ้าว่าผมก้เหมือนว่าคุนไอเจม
วิเทพขนาดนี้ยังยอมรับว่าแรงมาก อันนี้ควรจะยอมรับกันได้หละคับ
แหมผมบอกว่าแรงมากจริงแต่อย่าเหมารวมว่าผมเห็นด้วยซิครับ ผมบอกแล้วว่าถึงยังไงก็มีวิธีสู้ได้ แต่ผมแค่ยอมรับว่าสกิวแรงจริง
ส่วนใครที่คิดจะล้มพระเทพตนนั้น ถ้าอยู่ในระดับธรรมดาผมว่าอย่ามาโวยวายเลยจะดีกว่า เพราะหากคิดจะสู้คุณต้องเทพก่อนแล้วการต่อสู้นั้นอะไรๆจะง่ายขึ้นครับ ไม่เชื่อลองดู

CoMoDoDragoN

• Do U best to day and tomorrow U will be able to do better :)
  • Newbie
  • *
  • อยากลองซักครั้งมั้ยย
ไปอยู่ไหนมาคับ หลังเขาหรอทีมงานเขาปรับจนพระไม่เหลืออะไรแล้ว  #038 #038

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
อืมม เราเพิ่งแพ้คาเดทใส่เซ็ตจุเลือด 120k มาล่ะ ปรับคาเดทอ่อนลงหน่อยสิ  woon_cry

muanglnw

• **
คนละชั้น เป็นแค่ไพร่อย่าคิดยกตนเทียบพระยา