GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สุดจะทน!!!นี้หรื่ออาชีพของเหล่าเมียน้อย วอร์ลอค

FRIendSHIp

• Bowie Lam bikini. :3
  • Full Member
  • I Love Me
แอส สายดาวกระจาย ก็ ลูกเมียน้อย[แบบโดนปิดบัง]  g#014

ยู้ฮู้ววว~~//

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
ขอเสริมนิดนุง
สกิลบัญญัต ท้าไม่เทพจริง กลางแบทไม่ได้จ้า แถมกินเหรียนเยอะมากมาย  g#033
ของต่างๆขอวอ ส่วนมากก้ลดเลือด เชตต่างๆก้ลดเลือด ยกเว้น ไสยเวท กับ แรร์
ความช้า ดุจเต่าล้านปี ย่อมรับอันนี้ต้องแก้วยศ วี จริงๆถึงเร็ว (ทั่งๆๆๆ ทีคนอื่น เส ก้เร็วชิบ )
สัตว์อัญเชิญ อย่าม่องว่าโหดไปหน่อยเลย เพราะเวลาเรียกอะ เราก้เสียเปรียบ เพราะเลือดหดไปเยอะ g#027 g#027 g#027
อีกอย่างคงไม่มีไครโง่ไห้หมาเดินไปงับได้ง่ายๆหรอก
สะท้อน ผมไม่ขอออกความคิดเห็นใดๆๆ
คำสาป อยากรู้ว่ามีมาทำไมสกิลนี้ ?
ราตรีนรัดดร ไช้สำหรับพวกวิ ได้เท่านันละ แต่วิ มันคงจะไห้ฆ่า -*-
อาพร ไช้ว่าจะสลายได้ทุกบัฟ
 g#031 g#031 g#031 g#031 g#031 g#031
ลองเก็บไปคิดดูนะคับ

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
หน้าเงิบเลยทีเดียวเพิ่งหัดเล่นเลยโชว์พาวว่าตรัสรู้ทุกเรื่อง  woon_555 woon_555

แต่ศาตราสาปแล้วไม่จำเปนต้องอาภร สาบได้เลยคับ

woon_yes woon_yes
อันนี้ ม่องในแง่ง เร็วๆนะคับ
ศาตรา กินเวลา สามวินาที สู้วิเยือก 0.4 วินาที ได้ดาเมจเข้าเราเปงพันๆๆ ลองคิดดูนะคับ ไครจะโง่จับไห้เราอาพร -*-
 g#031 g#031 g#031 g#031

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

สำหรับผมไม่เคยเล่นวอลอคเลย แต่ที่ดู ไม่เห็นจะมีสกิลโจมตีเลย มีดีสุดศรเวทละมั้ง #038 #038 และก็บัญญัติ

แล้วคนเทพๆก้เหน ยืนให้ตี แล้วมันก็ตาย woon_huh woon_huh

ผมชอบใช้หมาครับ แรงมาก ในแบทกัดครั้งเดียวนอน
ถ้าเป็นคนเทพๆน้ะครับ เค้าคงไม่โง่ยืนให้กัดหรอก กว่าหมาเค้าจะวิ่งไปถึงตัว วอก็ม่องแล้วครับ - -

ยิ่งหัวกระโหลก ไม่ต้องพูดถึง ถ้าหลอยก็ได้ แต่ถ้าไม่หลอย 1-1   หัวกระโหลดเดินไม่ทันหรอกครับ พวกวิ หอกทีเราไปกองก่อนแล้ว  แอส  พุ่งก็ม่อง พระ ลำแสง เงี้ย   

มันเทพเค้าไม่ยืนให้มันไปถึงตัวหลอกครับ - -

ก็สาปสิคับ ? ไม่ก็แกล้งทำเป็นมิตรไปใกล้ๆแล้วก็กัดซะเลย  g#009
สาปฆ่าได้ทุกคนหรอคับ g#025 ลองมาคิดดูดีๆๆนะ
เบลด ต้านเยอะ มีสกิลสลายสาป ได้ด้วย
พารา แค่จวก เกราะไห้แตกก้ ยากละ อย่าหวัง
เบอร สกิลติดตัว เพิ่มต้านทาน ระเบิดคลังอีก โอวววววววววววววววววววววว จบเหตุ กลายเปงหูมสับ ครับ
แอส ท้าเรามื่อเร็ว มีสิทธ์ ชนะได้ เพี่ยงสาป แต่ แอสคงไม่โง่ไห้เรา สาปหรอ เราคงโดนพุงแทง ลอยไปแล้วละ อีกอย่าง ถึงหิน เราก้จะโดน พุงแทงออกมา ไบ้ ก้ติดทำลายเวท สับสน ไช้ว่าจะหมีไม่ได้ คลัง หนักกว่าเดิมอีก  g#034 g#034
ชาป กว่าเราจะเดินถึงตัว เราก้ ดับแล้วจ้ะ
เทร ของดีๆทังนัน ยิงทีโปะ ก้ดับ แล้ว ไหนจะติด กาลเวลาอีก โอ้ บระเจ้า
วิ โกงตังแต่ เกราะเวทแล้วละ  g#002 g#002 g#002
พระ ไม่รู้ดิ เอาหมางับเอามัง  g#015 g#015 g#015
วอ เจอ วอ ตบกันเองจ้ะ
เซน เดินไปโดนยิงเปง รู
 g#031 g#031 g#031 g#031
ไช้ว่าสาป จะดีนะครับ  g#017 g#017

Patrokoz

• Jr. Member
  • **
  • วันที่ไม่เคยลืม 14/4/54 - 8/1/55
ขอเสริมนิดนุง
สกิลบัญญัต ท้าไม่เทพจริง กลางแบทไม่ได้จ้า แถมกินเหรียนเยอะมากมาย  g#033
ของต่างๆขอวอ ส่วนมากก้ลดเลือด เชตต่างๆก้ลดเลือด ยกเว้น ไสยเวท กับ แรร์
ความช้า ดุจเต่าล้านปี ย่อมรับอันนี้ต้องแก้วยศ วี จริงๆถึงเร็ว (ทั่งๆๆๆ ทีคนอื่น เส ก้เร็วชิบ )
สัตว์อัญเชิญ อย่าม่องว่าโหดไปหน่อยเลย เพราะเวลาเรียกอะ เราก้เสียเปรียบ เพราะเลือดหดไปเยอะ g#027 g#027 g#027
อีกอย่างคงไม่มีไครโง่ไห้หมาเดินไปงับได้ง่ายๆหรอก
สะท้อน ผมไม่ขอออกความคิดเห็นใดๆๆ
คำสาป อยากรู้ว่ามีมาทำไมสกิลนี้ ?
ราตรีนรัดดร ไช้สำหรับพวกวิ ได้เท่านันละ แต่วิ มันคงจะไห้ฆ่า -*-
อาพร ไช้ว่าจะสลายได้ทุกบัฟ
 g#031 g#031 g#031 g#031 g#031 g#031
ลองเก็บไปคิดดูนะคับ

อันนี้มีลูกแก้วเวล99มาช่วยแก้ละครับ

(สำหรับคนมีใช้นะ)

โดยส่วนตัวแล้ว

วอก้เสียเปรียบเยอะนะ

กว่าจะเทพก็นานอยู่

ถึงผมไม่ได้เล่นแต่ผมก็เข้าใจ

g#002 g#002

FRIendSHIp

• Bowie Lam bikini. :3
  • I Love Me
วอลอค์ ก็เกือบแพ้ทุกอาชีพ (เสริมๆ [ถ้ามีเกราะสะท้อน วิใส่เวทย์มันก็สะท้อนครับ /แต่มีบางครับ อาจโดนเต็มๆ g#031ถึงเลือด มากๆ แต่โดนเบอสับเต็มแรง ก็ม่องได้ครับ g#031

แต่เขี้ยวรัตติกา ใช้ในแบทเทิลหรือ วอ แทบไม่ได้เลย[ร่ายช้า/แรง นิด ๆ] ถ้าสู้กับ มอนเตอร์ ไหวแน่ๆ ]    g#040     ถ้าเบอสับแล้ว วื้ดก็ไม่ตายนะครับ รีบสาปหินเลย g#004

ยู้ฮู้ววว~~//

วอลอค์ ก็เกือบแพ้ทุกอาชีพ (เสริมๆ [ถ้ามีเกราะสะท้อน วิใส่เวทย์มันก็สะท้อนครับ /แต่มีบางครับ อาจโดนเต็มๆ g#031ถึงเลือด มากๆ แต่โดนเบอสับเต็มแรง ก็ม่องได้ครับ g#031

แต่เขี้ยวรัตติกา ใช้ในแบทเทิลหรือ วอ แทบไม่ได้เลย[ร่ายช้า/แรง นิด ๆ] ถ้าสู้กับ มอนเตอร์ ไหวแน่ๆ ]    g#040     ถ้าเบอสับแล้ว วื้ดก็ไม่ตายนะครับ รีบสาปหินเลย g#004
หินไม่อูย่ครับ  g#002 g#002

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
สำหรับผมสกิล บัญญัติ กิน 1 เหรียญจาก 3 เหรียญแค่นั้นก็พอใจล่ะ g#015 g#015

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
แล้วยังไงคับ ก็ไม่คิดจะทำอะไรแยู่แล้วว บ่นไปก็เท่านั้น ไม่พอใจเลิกคับเลิก g#035 g#035

MarCus_KP

อันที่จริงพวกสกิล ผมว่ารอให้ของแรร์ออกมาหมดก่อน หรือC3ชุดใหม่ออกมาก่อน

แล้วค่อยมาตั้งบอดแต่ละอาชีพอีกทีดีกว่า (ตั้งตอนนี้เดี๋ยวอาชีพอื่นโดนไปด้วย)

สำหรับผมไม่เคยเล่นวอลอคเลย แต่ที่ดู ไม่เห็นจะมีสกิลโจมตีเลย มีดีสุดศรเวทละมั้ง #038 #038 และก็บัญญัติ

แล้วคนเทพๆก้เหน ยืนให้ตี แล้วมันก็ตาย woon_huh woon_huh

ผมชอบใช้หมาครับ แรงมาก ในแบทกัดครั้งเดียวนอน

ใครจุดธูปเรียกมา

อันที่จริงพวกสกิล ผมว่ารอให้ของแรร์ออกมาหมดก่อน หรือC3ชุดใหม่ออกมาก่อน

แล้วค่อยมาตั้งบอดแต่ละอาชีพอีกทีดีกว่า (ตั้งตอนนี้เดี๋ยวอาชีพอื่นโดนไปด้วย)

แรร์เดียวนี้ก้ เริ่มเน่าทีละอันแล้วนะมาค  g#012 g#012 g#011

MarCus_KP

แรร์เดียวนี้ก้ เริ่มเน่าทีละอันแล้วนะมาค  g#012 g#012 g#011

55555555555555555555555555555555555555555

สงสารพวกของเวลต่ำๆ

ปิศาจ

สำหรับผมสกิล บัญญัติ กิน 1 เหรียญจาก 3 เหรียญแค่นั้นก็พอใจล่ะ g#015 g#015

จริงๆ 3 เหรียญก็ได้ แต่ให้มีระยะ ร่ายต่ำสุดด้วย ให้สมกับเป็นสกิลระดับสูงสุดและใช้ 3 เหรียญ เพราะตอนนี้ต่อให้ลูกแก้วตีกาลเวลายศไหนก็ร่ายช้าเท่ากัน
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

zavarus

• Jr. Member
  • **
วอยังไม่จบง่ายๆหรอก ดันกันต่อไป วอทั้งหลายเรามากู้โลกกัน หุๆ (เว้อไปป่าวนี่)