GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สมาคม(กิลด์) แรกของคุณ ในโลกอสุรา คือกิลด์อะไร !!

oh_RaymonDD

• Full Member

IIIsboomsIII

• Jr. Member
  • **
องชายบารากุ คับ ไม่ใช่ของตอนนี้นะ อันแท้ๆของเดิมยุบไปแล้ว  g#017

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

หญิง

กิวแรกที่เข้า กองกำลังนักรบสีน้ำเงิน ปัจุบัญ MICKEY&MOUSE  woon_sad1

I love asura

• **
Hell of Angel ที่ดาวดึงส์ครับ  woon_sunny woon_sunny woon_sunny
เป็นไงบ้างกอฟฟี่ ตอนนี้เราเล่นเซิฟอวตารอ่ะ
จำเราได้ไหม

SNPROJECT

• Newbie
  • *
  • need not to know
สมาคม เทพอสุราแห่งความรัก  g#004  ตอนนั้นหัวกิวชื่อ ARM555
กิลยังอยู๋แต่เปลี่ยนหัวกิลไปแล้วนะพี่อ้อย  woon_o_o

-NO-BE-TA-

• **
น่าจะ ~โด รา เอ ม่อน~ กิลก่อนหน้าจำไม่ได้ นานมาแล้ว
เข้ากิลครั้งแรกยุกิล ~ เอน โดร ฟิน ~ เซิฟสวรรหัวกิลชื่อ บอล แพร พาเวลแจกผอบตั้งแต่เป็นคาเดทไม่รู้เรื่อง สองปีที่แล้ว ตอนหลังไม่เห็นใครออนเลยออนยุคนเดวคิดถึงมั๊กมาก เลยมาสร้างกิลเองเนื่องจากไม่มีใครรับเข้ากิลเลยเพราะไม่รู้จักใคร  g#002 g#002 มาเป็นกิล ~โด รา เอ ม่อน~ จนถึงปัจจุบัน ผมจึงถือคติรับทุกคนทุกเลเวล ขอให้ออนละกัน  g#022 g#022 g#022

Rest In Peace

ไปอยู่กิลด์ไหนร้างตลอด เพราะมีอยู่ช่วงหายไปเป็นปี ออกกิลด์เข้าใหม่อยู่2-3กิลด์ร้างอีกละ

ผมนิชคุน อยู่กิล "พ่อขายซูกัส" ครับ   g#031

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

qaz789456

• Newbie
  • *
ไอช์ก็เข้าบอดหรอ
ผมยุกิลจตุทมิฬ งับอิอิกิวนี้นุกมากมีคนกวนๆเยอะเยะจนจะเบื่อได้แต่เดวนี้ไม่ค่อยมีคนออนงะ ใครดูบอดนี้และยุกิวนี้มาออนที่งับขอร้อง g#001 g#001