GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่องเล่าห้อง GAMEINDY (คุยกับจีเอ็มชิวๆ ขำๆ)

Gun_Gun

• Full Member
  • "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"
ทำดีแล้วครับ ต้องงี้สิ g#031 แนะไรหน่อยคับ อสุรา มันเมา หรือ พวกCEO หรือผู้ใหญ่ของค่าย เขาเน้นการตลาดไป มากเกินไป หรือเปล่าคับ เมื่อก่อน ความต่างชั้นของผู้เล่น เติมหนัก กับ เติมเบาๆ กับไม่เติม มันไม่เหลื่อมล้ำกันเกินไป ดูตอนนี้สิ เด็กอายุน้อยๆ มันจะมาเล่นเกมนี้กันมั้ย เข้าเกมมาได้แปปเดียว มันก้เลิกกันหมด คหสต.ผมคือ"เด็ก" เติมน้อย-ไม่เติม = พวกเกรียนๆสะส่วนใหญ่ มีแค่บางคนที้โหดจริง ,"วัยรุ่น" มาก-ปานกลาง = ระดับกลาง-หัวกะทิ ,"ผู้ใหญ่" ที่ยังเล่นเกมนี้ อันนี้ไม่รุแหะ #038  แต่มันก้เรื่องปกติแหละมั้ง รวยก้เทพ เทพจนสูงสุด อิ่มตัว ขายของ เลิก  g#014 แล้วก้เรื่องออโต้เม้าส์ ด้วยนะครับ ลองคิดใหม่ คิดดีๆ  จะแก้ปัญหาที่ต้นเหตุ หรือแบนงี้ไปเรื่อยๆ ลอง คิด คิดดีๆ
ปล. น้ำพึ่งเรือเสือพึ่งป่า เราไปไม่รอด เราเล่นไม่ไหว เราเลิก ขึ้นอยู่กับทีมงานล้วนๆ
รอดูการเปลี่ยนแปลงครั้งใหญ่อีกครั้ง (จะมีมั้ย?)  g#022

╭∩╮ʕ●ᴥ●ʔ╭∩╮

• เศกเล่นบอร์ดน้ะเเจ้ะ =D
  • Jr. Member
  • **
  • ลง Taunt เเล้วค่อยยิง
ถ้าเป่นไปได้ขอให้อ่านเรื่อง หมื่นมีดทิ่มเเทงด้วยนะคับ เพราะมันคาใจ มากถึงมากที่สุด

Gun_Gun

• Full Member
  • "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"