GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เซนจูเรี่ยน - บทพื้นฐานและวิถีกองทัพ

MoJa.

• Jr. Member
  • **
  • MoJa Sv.Pk←

Poryai-Jaff

• Telecommunication engineer
  • Full Member
เล่นไงหั้ยเทพ
ถามคุณMoJaครับบ woon_sunny woon_sunny

คุณ   MoJa  อันนี้โหดจิงๆ
โหดแล้วมัย มีแต่คนด่ากาก
 woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

555  ที่มันโดนด่ากาก เพราะ ทั้งผอบ ทั้งหลังพระ ไง
ใช่ไหม ไอหมีอ้วน555

Clp. Pnp.

OMG.

• Newbie
  • *
คนที่บอกใส่ตะกุด น่ารักอะ
เกี่ยวมั๊ยนี่  g#035 g#035
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)

pop_999

ถ้าอาวุธปืนทหารมีเวล แค่ 61 แล้วทำไมไม่ให้อาชีพทหาร เวลแค่ 61 แล้วไปจุติ ได้เลยละท่านขอรับ

ไหนๆ มันก็มี ซี 3 แค่อย่างเดียว แล้วก็ไม่มีการเปลี่ยนอาชีพตอนเวล 21 ด้วย เหมือนทำอาชีพนี้ไม่เสร็จแต่เหมือนจะให้เสร็จเพราะ

ขี้เกลียดทำต่อเลย (ฝากดราม่าทีมงานต่อให้ทีนะขอรับท่าน พอดีสิ้นเดือนนี้ผมจะเลิกเล่นแล้ว woon_bye)

OMG.

• Newbie
  • *
คนที่บอกใส่ตะกุด น่ารักอะ

แม่มาขอเลย
g#016 g#016 g#016 g#016
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)

Poryai-Jaff

• Telecommunication engineer
ถ้าอาวุธปืนทหารมีเวล แค่ 61 แล้วทำไมไม่ให้อาชีพทหาร เวลแค่ 61 แล้วไปจุติ ได้เลยละท่านขอรับ

ไหนๆ มันก็มี ซี 3 แค่อย่างเดียว แล้วก็ไม่มีการเปลี่ยนอาชีพตอนเวล 21 ด้วย เหมือนทำอาชีพนี้ไม่เสร็จแต่เหมือนจะให้เสร็จเพราะ

ขี้เกลียดทำต่อเลย (ฝากดราม่าทีมงานต่อให้ทีนะขอรับท่าน พอดีสิ้นเดือนนี้ผมจะเลิกเล่นแล้ว woon_bye)

ครับ ผมจะทำความฝันของท่านให้เป็นจริง

Clp. Pnp.

sandarn_

• **
  • ~ทีเอ็งข้าไม่ว่าทีข้าเอ็งอย่าโวย~
ถ้ามีซีหรอว่าอาวุทที่ดีกว่านี้คงจะมีคนเล่นทหารมากขึ้น

ปัจจุบันผมกะลงไปหั้ยเค้าตีหัวเล่นใแบทประจำอยุ่เระ

อยากหั้ยทีมงานมาสนจัยในอาชีพนี้มั้ง  T^T

pop_999

ครับ ผมจะทำความฝันของท่านให้เป็นจริง

อย่าให้มันเป็นเพียงแค่ฝันเปียกนะ ขอรับ ฝากท่านด้วยขอรับ  g#031 ลิโพ เราทำได้ แต่เค้าอาจไม่ทำให้

ZoRoRi

• **

chang_Fong

• **
  • Some body who know, Some body who care ?
ใส่เซตจุแล้วค่่ต่อเนื่องเพิ่มหรอคับ g#006 g#006
ไปอยู่หลังเขาลูกไหนมา #038
ล้อเล่นนะจร๊  g#004 เพิ่มตั้ง40 เเนะ g#019
ปล .ตัวเองอะ เก่งจังนะ (ปาก)^^
ดีชั่ว อยู่ที่ ตัวทำ สูงต่ำ อยู่ที่ทำตัว

MoJa.

• **
  • MoJa Sv.Pk←
ถามคุณMoJaครับบ woon_sunny woon_sunny

woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

555  ที่มันโดนด่ากาก เพราะ ทั้งผอบ ทั้งหลังพระ ไง
บ๊ะ เกมห้ามใช้ผอบเหรอ  รึว่า ห้ามหลังพระด้วย เหนทำเยอะแะ ผิดหร่าเนี้ย เพิ่งรู้
แต่มันก้อดีว่าเก่งตอนลุมอะมั้ง  ไม่มีพวก เปนหมาเน่าๆ
 woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

คิงออฟควายสโน

sandarn_

• **
  • ~ทีเอ็งข้าไม่ว่าทีข้าเอ็งอย่าโวย~

บ๊ะ เกมห้ามใช้ผอบเหรอ  รึว่า ห้ามหลังพระด้วย เหนทำเยอะแะ ผิดหร่าเนี้ย เพิ่งรู้
แต่มันก้อดีว่าเก่งตอนลุมอะมั้ง  ไม่มีพวก เปนหมาเน่าๆ
 woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

g#005 g#005 g#005 g#005 g#005

อย่าเพิ่งโมโหคับ ผมกะไปคนเดียวเหมือนกัน ปัจจุบันกะหั้ยนายยิงเระวุ้นประจำ T^T

g#033 g#033 g#033 g#033 g#033 g#033 g#033 g#033